kinjekitile70
JF-Expert Member
- Oct 11, 2017
- 1,070
- 1,434
Habari zenu wakuu
*AINA 15 ZA WANAWAKE AMBAO UKIKUTANA NAO UNAPASWA KUVAA CONDOM*
*1:Kama anatatoo......... Vaa condom*
*2:Kama anakunywa bia.....Vaa condom*
*3:Kama anazima simu ukiwa nae....... Vaa condom*
*4:Kama anafanya kazi baa au saloni.... Rafiki yangu vaa condom*
*5:Kama anamarafiki weng Instagram Kaka condom*
*6:Kama anakuwa wakwanza kukuvua shati na kuchomoa dushelele lako..... Usizubae vaa condom*
*7:Kama anapenda chama cha siasa kinachopendwa na anampango wa kugembea uongozi.................Vaa condom*
*8:Kama anawowowo la kichina...... Usisahau kuvaa condom*
*9:Kama anakipini puani, kitovuni au kikuku mguuni....... Vaa condom mbili*
*10:Kama anasoma UDSM, UDOM, SAUTI, USHIRIKA, Au MZUMBE...... Kumbuka condom*
*11:Kama anasemaga wanaume wote ni sawa.... Tafadhali vaa condom*
*12:Kama hakuambiii vaa condom....Vaa condom*
*13:Kama anavaa suruali ...... Bro condom*
*14:Kama ananyoa kiduku na kuweka breach.......... Condom*
*15:Kama anatokwa na povu kwasababu ya post hii....... Vaa condom Tatu . Kaka yangu thamini maisha yako.*
MWENYE MASIKIO NA ASIKIE
MWENYE MACHO AONE
Sent using Jamii Forums mobile app
*AINA 15 ZA WANAWAKE AMBAO UKIKUTANA NAO UNAPASWA KUVAA CONDOM*
*1:Kama anatatoo......... Vaa condom*
*2:Kama anakunywa bia.....Vaa condom*
*3:Kama anazima simu ukiwa nae....... Vaa condom*
*4:Kama anafanya kazi baa au saloni.... Rafiki yangu vaa condom*
*5:Kama anamarafiki weng Instagram Kaka condom*
*6:Kama anakuwa wakwanza kukuvua shati na kuchomoa dushelele lako..... Usizubae vaa condom*
*7:Kama anapenda chama cha siasa kinachopendwa na anampango wa kugembea uongozi.................Vaa condom*
*8:Kama anawowowo la kichina...... Usisahau kuvaa condom*
*9:Kama anakipini puani, kitovuni au kikuku mguuni....... Vaa condom mbili*
*10:Kama anasoma UDSM, UDOM, SAUTI, USHIRIKA, Au MZUMBE...... Kumbuka condom*
*11:Kama anasemaga wanaume wote ni sawa.... Tafadhali vaa condom*
*12:Kama hakuambiii vaa condom....Vaa condom*
*13:Kama anavaa suruali ...... Bro condom*
*14:Kama ananyoa kiduku na kuweka breach.......... Condom*
*15:Kama anatokwa na povu kwasababu ya post hii....... Vaa condom Tatu . Kaka yangu thamini maisha yako.*
MWENYE MASIKIO NA ASIKIE
MWENYE MACHO AONE
Sent using Jamii Forums mobile app