Uzuri wa mtu unatambulishwa na nini?

Uzuri wa mtu unatambulishwa na nini?

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Posts
41,212
Reaction score
64,302
Uzuri wa mtu unatambulishwa na nini?
Wapo watu wanaojisifia mke au mume au mpenzi wake ni mzuri. Lakini mtu mwingine akimwangalia huyo anayesifiwa unakuta ni boya tu. Je,katika kusifia huko huwa mnaangalia nini?
 
Mtu akiwa na bashasha na tabasamu tele usoni maana moyo wake mweupee atapendeza tu machoni mwa watu
Mzuri wa sura huku amekunja uso kwa hasira,dharau na majivuno hapendezi mbele ya macho ya mwanadam yeyote awaye.
 
Uzuri wa mtu unatambulishwa na nini?
Wapo watu wanaojisifia mke au mume au mpenzi wake ni mzuri. Lakini mtu mwingine akimwangalia huyo anayesifiwa unakuta ni boya tu. Je,katika kusifia huko huwa mnaangalia nini?
mkuu kwa mwanamke ni tako kwa mwanaume ni pochi nenee pesa mingiii so dudes let's find money full stop

Mjadala ufungwe
 
Back
Top Bottom