Muuza Sura
JF-Expert Member
- Aug 1, 2011
- 1,985
- 1,354
wahenga walivyosema hujafa hujaumbika kwakweli hawajakosea!!!!nilikutana na demu niliyesoma nae primary kwakweli huyu msichana alikuwa mbaya!ila kwa sasa ni moto wa kuotea mbali,ngozi soft na shape ya kiuchokozi kabay face flanikiufupi !msichana classic!kwa upande wangu nami nilikuwa naamini mauzo kwangu mia ila siku zinavyoenda naanza kujikataa!chunusi zinanishambulia,kitambi kinanishambulia na ubaya wa unene wangu naona mashavu yananitoka kama napuliza tarumbeta!hali hii inanipa sana mawazo......................ushauri tafadhalini!