uzuri au muonekano mbaya hauna mwenyewe!!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uzuri au muonekano mbaya hauna mwenyewe!!!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Muuza Sura, Feb 21, 2012.

  1. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,986
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    wahenga walivyosema hujafa hujaumbika kwakweli hawajakosea!!!!nilikutana na demu niliyesoma nae primary kwakweli huyu msichana alikuwa mbaya!ila kwa sasa ni moto wa kuotea mbali,ngozi soft na shape ya kiuchokozi kabay face flanikiufupi !msichana classic!kwa upande wangu nami nilikuwa naamini mauzo kwangu mia ila siku zinavyoenda naanza kujikataa!chunusi zinanishambulia,kitambi kinanishambulia na ubaya wa unene wangu naona mashavu yananitoka kama napuliza tarumbeta!hali hii inanipa sana mawazo......................ushauri tafadhalini!
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kuhusu unene fanya mazoezi, rekebisha ulaji wako...pendelea kula mbogamboga, matunda na kunywa maji mengi, kuhusu chunusi waone wataalam wa ngozi.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    chunusi nenda S H Amon fasta..
    duu kumbe unamndambi balaa pole sana komaa uchukue mzigo huo wewe..
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hata tizi la kufukunyua pia poa ! Do mafukunyuzi ya kufa mtu !
    Uone ka hilo tambi litakung'ang'ania yaani hakikisha unatupia nyavuni atlist x 4 per day ! Kama huna akili nzuri ! Sukuma finyango zao !
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Urembo na uzuri upo ndani kwa nje mnajiongopea Muuza Sura usikose amani makunyanzi yakikutokea---Fid Q
     
  6. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,986
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    umemtaja FID Q nimepata ahueni kwani kama zangu chunusi yake mijichunusi kama siyo majipu!
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,797
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Unene piga sana tizi, chinusi piga puchu..
     
  8. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    4 Per day na mkitambi!! ukute ni kama ule wa komba!! haitawezekana.
    MAPROSOO.
     
  9. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,986
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    kitambi changu cha kiaina nikivaa nguo huwezi kuchanika ila nikivua shirt kinaonekana flani!
     
Loading...