uzuri au muonekano mbaya hauna mwenyewe!!!!!!

uzuri au muonekano mbaya hauna mwenyewe!!!!!!

Muuza Sura

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Posts
1,985
Reaction score
1,354
wahenga walivyosema hujafa hujaumbika kwakweli hawajakosea!!!!nilikutana na demu niliyesoma nae primary kwakweli huyu msichana alikuwa mbaya!ila kwa sasa ni moto wa kuotea mbali,ngozi soft na shape ya kiuchokozi kabay face flanikiufupi !msichana classic!kwa upande wangu nami nilikuwa naamini mauzo kwangu mia ila siku zinavyoenda naanza kujikataa!chunusi zinanishambulia,kitambi kinanishambulia na ubaya wa unene wangu naona mashavu yananitoka kama napuliza tarumbeta!hali hii inanipa sana mawazo......................ushauri tafadhalini!
 
Kuhusu unene fanya mazoezi, rekebisha ulaji wako...pendelea kula mbogamboga, matunda na kunywa maji mengi, kuhusu chunusi waone wataalam wa ngozi.
 
chunusi nenda S H Amon fasta..
duu kumbe unamndambi balaa pole sana komaa uchukue mzigo huo wewe..
 
Hata tizi la kufukunyua pia poa ! Do mafukunyuzi ya kufa mtu !
Uone ka hilo tambi litakung'ang'ania yaani hakikisha unatupia nyavuni atlist x 4 per day ! Kama huna akili nzuri ! Sukuma finyango zao !
 
Urembo na uzuri upo ndani kwa nje mnajiongopea Muuza Sura usikose amani makunyanzi yakikutokea---Fid Q
 
Urembo na uzuri upo ndani kwa nje mnajiongopea Muuza Sura usikose amani makunyanzi yakikutokea---Fid Q

umemtaja FID Q nimepata ahueni kwani kama zangu chunusi yake mijichunusi kama siyo majipu!
 
Unene piga sana tizi, chinusi piga puchu..
 
Hata tizi la kufukunyua pia poa ! Do mafukunyuzi ya kufa mtu !
Uone ka hilo tambi litakung'ang'ania yaani hakikisha unatupia nyavuni atlist x 4 per day ! Kama huna akili nzuri ! Sukuma finyango zao !

4 Per day na mkitambi!! ukute ni kama ule wa komba!! haitawezekana.
MAPROSOO.
 
4 Per day na mkitambi!! ukute ni kama ule wa komba!! haitawezekana.
MAPROSOO.

kitambi changu cha kiaina nikivaa nguo huwezi kuchanika ila nikivua shirt kinaonekana flani!
 
Back
Top Bottom