Uzinduzi wa call centre ya Jeshi la polisi na changamoto zinazowakabili polisi wetu


dyeanka

dyeanka

Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
96
Likes
70
Points
25
Age
47
dyeanka

dyeanka

Member
Joined Jun 19, 2016
96 70 25
Siku ya leo Rais Dr. John Magufuli atazindua kituo cha call centre kwaajili ya kuleta ufanisi wa Utoaji huduma kwa jeshi la polisi hasa pale panatokea matukio ili jeshi liwezi kupata taarifa na kutoa huduma haraka iwezekanavyo.

Jambo muhimu hapa ni kuangalia je serikali wamejaribu kuangalia changamoto zinazowakabili polisi husani makazi ya polisi? Kwani niukweli kwamba yawezekana yawezekana serikali ikaweka miundombinu bora sana lakini bila kungalia changamoto hizi yawezekana jitihada hizi zisizae matunda hasa kumuhudumia mwananchi.

Wito wangu kwa serikali ni kuangalia changamoto hizi za jeshi la polisi hasa kwa kuboresha makazi yao lakini pia ikumbukwe kwamba kuboresha kazi ya Jeshi sio tu kwa mkoa wa Dar es salaam bali iwe ni kwa nchi nzima hasa mikoa ya pembezoni.

Mabadiliko hayaepukiki kutokana Mabadiliko ya duniani ya technology.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Siku ya leo Rais Dr. John Magufuli atazindua kituo cha call centre kwaajili ya kuleta ufanisi wa Utoaji huduma kwa jeshi la polisi hasa pale panatokea matukio ili jeshi liwezi kupata taarifa na kutoa huduma haraka iwezekanavyo.

Jambo muhimu hapa ni kuangalia je serikali wamejaribu kuangalia changamoto zinazowakabili polisi husani makazi ya polisi? Kwani niukweli kwamba yawezekana yawezekana serikali ikaweka miundombinu bora sana lakini bila kungalia changamoto hizi yawezekana jitihada hizi zisizae matunda hasa kumuhudumia mwananchi.
Hakuna kitu, mtaniambia! Hakuna anayesema ukweli maana wanaogopa kumwambia kuwa Mh. tupitie hapa huku kuna miiba!
 
zimwimtu

zimwimtu

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
1,972
Likes
711
Points
280
zimwimtu

zimwimtu

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
1,972 711 280
Hakuna kitu, mtaniambia! Hakuna anayesema ukweli maana wanaogopa kumwambia kuwa Mh. tupitie hapa huku kuna miiba!
ha ha ha ha.... ama kweli yamewafika hapaaa!!!. yaan hakuna lolote linaweza fanywa na serikali wapinzani waka appreciate. sasa vituo ndo vinafunguliwa we ushaanza kusema hakuna kitu!.. kweli mwenye husda, hata kama unacheza kwenye maji atakwambia unamtimulia vumbi.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
ha ha ha ha.... ama kweli yamewafika hapaaa!!!. yaan hakuna lolote linaweza fanywa na serikali wapinzani waka appreciate. sasa vituo ndo vinafunguliwa we ushaanza kusema hakuna kitu!.. kweli mwenye husda, hata kama unacheza kwenye maji atakwambia unamtimulia vumbi.
History speaks for itself. Ni sheria ya historia, inatuonyesha hivyo! In addition to that, the current trend of governance dictates that!
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,506
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,506 280
Siku ya leo Rais Dr. John Magufuli atazindua kituo cha call centre kwaajili ya kuleta ufanisi wa Utoaji huduma kwa jeshi la polisi hasa pale panatokea matukio ili jeshi liwezi kupata taarifa na kutoa huduma haraka iwezekanavyo.

Jambo muhimu hapa ni kuangalia je serikali wamejaribu kuangalia changamoto zinazowakabili polisi husani makazi ya polisi? Kwani niukweli kwamba yawezekana yawezekana serikali ikaweka miundombinu bora sana lakini bila kungalia changamoto hizi yawezekana jitihada hizi zisizae matunda hasa kumuhudumia mwananchi.

Wito wangu kwa serikali ni kuangalia changamoto hizi za jeshi la polisi hasa kwa kuboresha makazi yao lakini pia ikumbukwe kwamba kuboresha kazi ya Jeshi sio tu kwa mkoa wa Dar es salaam bali iwe ni kwa nchi nzima hasa mikoa ya pembezoni.

Mabadiliko hayaepukiki kutokana Mabadiliko ya duniani ya technology.

Kwa hiyo ulifikiri hizo changamoto wewe ndiyo unazifahamu na Serikali pamoja na Vyombo vyake vya Usalama havifahamu?
 
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
539
Likes
389
Points
80
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
539 389 80
Tunaomba rais Magufuli atumie jukwaa hili kuzungumzia halo kwa uchache issue ya Lugumi.
 
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
539
Likes
389
Points
80
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
539 389 80
Japo kwa uchache issue ya Lugumi.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,760
Likes
16,114
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,760 16,114 280
Mh Rais tunaomba uwape onyo UKAWA! Maana wakisikia hotuba yako wanachanganyikiwa!
 
Paul Alex

Paul Alex

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2012
Messages
3,308
Likes
5,894
Points
280
Paul Alex

Paul Alex

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2012
3,308 5,894 280
jingalao nimekuelewa, hii call center ni ya kupiga simu baada ya tukio. OK
 
zimwimtu

zimwimtu

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
1,972
Likes
711
Points
280
zimwimtu

zimwimtu

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
1,972 711 280
History peaks for itself. Ni sheria ya historia, inatuonyesha hivyo! In addition to that, the current trend of governance dictates that!
Ni kweli, History picks for itself. wapinzani hupinga kila kitu hata kama hawana uhakika na maneno yao. alaf wwakiwa prove wrong wanaingia mitini. mfano, ''walisema mradi wa mabasi yaendayo kasi hauwezi kufanikiwa, serikali imetutia hasara kujenga mabarabara yasiyo na faida''. mradi umeanza na una progress nzuri sasa wameingia mitini. huwezi kuwasikia wakizungumzia.

naamini hata katika hili likifanikiwa hutaonekana hapa kuponda wala kupongeza. Watanzania tushawajua maadui zetu katika maendeleo, na adhabu yenu inaandaliwa 2020. haiwezekani mtu afanye mambo ambayo tulikuwa tukiyalilia kwa zaidi ya miaka 10, alaf leo mgeuke tena kuyaponda. nyie ndo maadui wa inch hii.
 
dyeanka

dyeanka

Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
96
Likes
70
Points
25
Age
47
dyeanka

dyeanka

Member
Joined Jun 19, 2016
96 70 25
Kwa hiyo ulifikiri hizo changamoto wewe ndiyo unazifahamu na Serikali pamoja na Vyombo vyake vya Usalama havifahamu?
Ndio maana tunatoa wito kwa serikali ilikusudi pamoja na maboresho hayo ya Jeshi la polisi kwenye miundombinu na swala makazi ya polisi lipewe kipaumbele
 
Paul Alex

Paul Alex

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2012
Messages
3,308
Likes
5,894
Points
280
Paul Alex

Paul Alex

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2012
3,308 5,894 280
Kisu cha ngariba, umeiona hiyo!
Kuna siku nilipiga simu polisi kuwa mtuhumiwa wa tukio nimemuona, waje!
Eti jamaa ananiuliza kama nna hela ya mafuta!
Hii nchi ni ya kipekee bwana!
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,204
Likes
47,985
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,204 47,985 280
Kisu cha ngariba, umeiona hiyo!
Kuna siku nilipiga simu polisi kuwa mtuhumiwa wa tukio nimemuona, waje!
Eti jamaa ananiuliza kama nna hela ya mafuta!
Hii nchi ni ya kipekee bwana!
Ndio tabia yao. Na ukijaribu kuwaletea noma tu unapewa kesi ya uhalifu.
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
12,524
Likes
4,507
Points
280
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
12,524 4,507 280
Hivi kuzindua kituo tu ndo wananchi tupoteze muda kwenda kumsikiliza Biafra?
 
K

KayScarpetta

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,252
Likes
716
Points
280
K

KayScarpetta

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,252 716 280
Intelijensia si kabla ya tukio??jiongezeni nyie UKawa
...eti jiongezeni... Sasa wewe mtu anakwambia call centre ya nini na wakati polisi huwa wanatamba kwamba wana intelijinsia, wewe unamuwakia eti intelijinsia si ni kabla ya tukio! Sasa hilo tukio linatokea kwanini kama kuna intelijinsia? eiish!
Acha kukurupuka, wewe ungekuwa umejiongeza ungemjibu call centre inaweza ika-save pia yale matukio ambayo ni instantaneous, domestic, na mengine ambayo hayapati intelijensi.
Kwa majibu yako ya kukurupuka, watu wataishia kuona kwamba huu mkakati wa polisi umelenga kusubiri tu matukio yatokee kwanza ndio wayashughulikie.

Mkuu Paul Alex labda kweli tunatakiwa kujiongeza, huku kwenye hizi keyboard sijui kama tutafika aisee, nafikiri kunatakiwa kuwe na mkakati wa makusudi kabisa wa kuondoka nyuma ya hizi keyboard kwenda kuwaelimisha watanzania ambao ndio 'wapiga kura' walio wengi kabisa huko vijijini wapate kujanjaruka kama wewe mkuu. Lasivyo fisi atalimiliki hili butcher mpaka siku ya kiama.
 
C

Chillo97

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2016
Messages
590
Likes
848
Points
180
Age
26
C

Chillo97

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2016
590 848 180
Mafuta ya magari ya police yamepatikana??
 

Forum statistics

Threads 1,237,663
Members 475,675
Posts 29,296,562