Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 41,326
- 64,494
- Thread starter
- #21
Sawa....mtaelewa tu usijali
Sawa....mtaelewa tu usijali
HahahaFlatscreen tucomment wapi[emoji848]
Umenifanya niumiss Uzi wa wa kutupia picha ya demu yeyote mkali ule Uzi acha tu ulikuwa na balaa lakeChura wanavutia sana,hasa wale wanaojua kujiweka katika mazingira ya usafi.Uzi huu ni kwa ajili ya kuwatembelea wale wote wenye chura...taja sehemu ulipo mabaharia tuweze kufika.
ha ha ha..wa wapi huyu?Hahaha
Dstv ili muweze kushuhudia Afcon live.
Ila usisahau kunishtua swaiba mimi napenda sana kutazama mpira kwenye flat, za kichogo zinaumiza macho.
ha ha ha ha fahari ya machoUmenifanya niumiss Uzi wa wa kutupia picha ya demu yeyote mkali ule Uzi acha tu ulikuwa na balaa lake
Aghhrrrrrr..!
ha ha ha ha anaelewaAghhrrrrrr..!
Sio chura mnyama!!!
[emoji23][emoji23][emoji23]tafuta tu za kichogoHahaha
Dstv ili muweze kushuhudia Afcon live.
Ila usisahau kunishtua swaiba mimi napenda sana kutazama mpira kwenye flat, za kichogo zinaumiza macho.
Exactly Mkuu maana hawa wanawake vimbaumbau wana mapaja ya baridi kama panga lililo lala nje...ha ha ha si unajua ukanda wetu huku ni baridi tu...na hawa wenye chura ndio wenye joto pendwa.
Mm flat tu huu uzi hautuhusu [emoji125][emoji125]Sema neno mkuu...
ha ha ha ha halafu wana hasira!Exactly Mkuu maana hawa wanawake vimbaumbau wana mapaja ya baridi kama panga lililo lala nje...
ha ha ha siku ingineMm flat tu huu uzi hautuhusu [emoji125][emoji125]
Hahaha aisee.[emoji23][emoji23][emoji23]tafuta tu za kichogo
Njoo ucomment inbox kwangu😊Flatscreen tucomment wapi[emoji848]
ha ha ha ha kila mmoja anawake hapa dunianimtuache na makalio yetu
cc.team snuu sex😎😎
Dogo hiv unajua distance ya shuz kutoka kwa mwenye tako na flat ni tofautChura wanavutia sana,hasa wale wanaojua kujiweka katika mazingira ya usafi.Uzi huu ni kwa ajili ya kuwatembelea wale wote wenye chura...taja sehemu ulipo mabaharia tuweze kufika.
[emoji4][emoji4]Njoo ucomment inbox kwangu[emoji4]
Hongera team snura mtupage moyo basi na sisimtuache na makalio yetu
cc.team snuu sex😎😎
Kuna kikerembwe wako good mkuutucoment nini sasa sisi wenye chura a.k.a Kikere[emoji38][emoji38]mnaojua maana msiseme