Uzi maalum: Madereva magari (Sehem ya 6 & 7)

Uzi maalum: Madereva magari (Sehem ya 6 & 7)

Random

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2017
Posts
791
Reaction score
743
Sehem ya 6
Matumizi sahihi ya gia
f6415a98dc3d2308042f18f76bcac2c1.jpg
c547b13259fd2f6fafe462f61cdcbd5d.jpg


Sehem ya 7
Kitu gani kinavuja (tambua aina 7 au 9 za vimiminika vinavyoweza kuvuja kwenye gari lako)
397761792e3e3e53c63fe6f8bcb79cf0.jpg
59a71727233c76337aab99437b67281d.jpg
 
kwenye hizi gia za kirikuu nilishazisahau huwa nagongaga zile zilizoshindikana gia juu ya gia full H&LOW tukutane senkenke .......ukija na somo la huku juu nitakuja kukusurport
 
Ni somo zuri sana kwa maendeleo ya uendeshaji wa vyombo vya moto,ila kwenye luga ingalikuwa vyema kama tungeweza kutafsiriwa kwa luga mama ingalikuwa bora sana. Ubarikiwe kwa uelimishaji huu.
Ntajitahid kutafsir, nitarud nyuma huko nikienda mbele
 
Kwaujumla madereva wengi ndani ya nchi yetu wanafundishwa zaidi kuendesha magari sio kulijua gari kwanza, kwakweli hilo ndilo tatizo kubwa sana maana hata linapo badili tabia anashindwa kuitambua wala kuitafutia ufumbuzi kwa njia ipi. Sheria bila utiifu nazo huchangia ongezeko la uharibifu wa vyombo vya moto na utumiaji mbaya wa mafuta, matairi, usalama wa bara bara na watumiaji wengine, masomo kama haya yanahitajika sana na madereva/watumiaji wa vyombo vya moto wanapashwa kusoma nukta hadi nukta na kukubali kufundishika.
 
Kwaujumla madereva wengi ndani ya nchi yetu wanafundishwa zaidi kuendesha magari sio kulijua gari kwanza, kwakweli hilo ndilo tatizo kubwa sana maana hata linapo badili tabia anashindwa kuitambua wala kuitafutia ufumbuzi kwa njia ipi. Sheria bila utiifu nazo huchangia ongezeko la uharibifu wa vyombo vya moto na utumiaji mbaya wa mafuta, matairi, usalama wa bara bara na watumiaji wengine, masomo kama haya yanahitajika sana na madereva/watumiaji wa vyombo vya moto wanapashwa kusoma nukta hadi nukta na kukubali kufundishika.
kweli kabisa ila kwa kizazi cha sasa ila Chetu wengi walitokea kwenye u-mechanics then atapanda kuwa dereva ndo maana tulijua kuanzia gear liver ,selected roads counter gear mpaka control nizer inavyotenganisha kati ya gear na gear mahusiano ya top shaft na engine na kupata mzunguko wake hayo ilikuwa lazima utambue,,,,,,samahani kwa kiingereza feki kwani sio lugha yangu wengi tulisomea kwa practical not theory
 
Back
Top Bottom