Uzee...


Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Nimiona ktk mji flani nilipoenda kuangalia Live band ilokuwa ukipiga zilipendwa...

Wazee, hasa wa kiume walikuwa wakicheza twist, wakiimba pamoja na wanamziki, wakifurahia haswaa.. walikuwa wakisindkizwa kucheza na totoz wareembo kabisa ktka cheza yao.

Binafsi niliona waliufurahia uzee wao.. wakwa wameshatimiza mengi maishani mwao.

JE..KAMA UKIFANIKIWA KUUONA UZEE..UNGEPENDA MAISHA YAKO YA UZEE YAWEJE?:thinking:?
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,004
Likes
1,324
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,004 1,324 280
Niwe na Rose kama bibi wa wajukuu zangu.:laugh::laugh::laugh::behindsofa:.
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Niwe na Rose kama bibi wa wajukuu zangu.:laugh::laugh::laugh::behindsofa:.
ati?umesemaje nyau?
mi nimekwambia fanya ufanyalo uwe paka mweupe tu basiiiiiiiiii umenipata
mi uo weusi wako unantisha jaman
wengne wanataka mapesa+magari sjui maninin bt mi kwako nataka rangi tu yan only colour so plssssssssss mak t ili niwe bib wa wajukuu zako!!!!!!
so u mean m bibi material?
ilike t ma grandpaa mama anakusubiri !!!!!!!!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,353
Likes
4,835
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,353 4,835 280
Kutulia na kuwasimulia wajukuu hadithi!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,472
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,472 280
Nimiona ktk mji flani nilipoenda kuangalia Live band ilokuwa ukipiga zilipendwa...

Wazee, hasa wa kiume walikuwa wakicheza twist, wakiimba pamoja na wanamziki, wakifurahia haswaa.. walikuwa wakisindkizwa kucheza na totoz wareembo kabisa ktka cheza yao.

Binafsi niliona waliufurahia uzee wao.. wakwa wameshatimiza mengi maishani mwao.

JE..KAMA UKIFANIKIWA KUUONA UZEE..UNGEPENDA MAISHA YAKO YA UZEE YAWEJE?:thinking:?
kwanza kabisa nahakikisha siko nchi yeyote nje ya Africa
(especially siko nje ya Tanzania )
tabia za kuwekwa kwenye Retirement or Rest home
sitapenda kabisa.....

kwa kweli labda na sisi tutakuwa tunasikilia kina
Ali Kiba, diamond n.k
kwani mpaka tufikishe hizo golden age
miziki yetu tunayosikiliza sasa itakuwa imepitwa na wakati...:smile:
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,004
Likes
1,324
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,004 1,324 280
ati?umesemaje nyau?
mi nimekwambia fanya ufanyalo uwe paka mweupe tu basiiiiiiiiii umenipata
mi uo weusi wako unantisha jaman
wengne wanataka mapesa+magari sjui maninin bt mi kwako nataka rangi tu yan only colour so plssssssssss mak t ili niwe bib wa wajukuu zako!!!!!!
so u mean m bibi material?
ilike t ma grandpaa mama anakusubiri !!!!!!!!

Nimekusikia mama shaka ondoa ombi lako nalifanyia kazi nimeshaagiza mkorogo speciali kwa kazi hiyo nipe wiki moja tu nitakuwa paka mweupe.
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Nimekusikia mama shaka ondoa ombi lako nalifanyia kazi nimeshaagiza mkorogo speciali kwa kazi hiyo nipe wiki moja tu nitakuwa paka mweupe.
asante mpz
u mume mwema
thax god i fnd u
kapake mkorogo uje kwangu tuanze KUJENGA KIOTA CHA WAJUKUU
..plsssss na usisahau kuuplun mkia uo ...upunguze kidog km inch 2 ivi ..mimkia mrefu sitak utakuwa autoshe kwenye shera siku ya harusi!!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
hekima nyingi kama za mfalme Suleiman ....niwaone watoto wa wajukuu wangu na kucheza nao pamoja twist:music:
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
ati?umesemaje nyau?
mi nimekwambia fanya ufanyalo uwe paka mweupe tu basiiiiiiiiii umenipata
mi uo weusi wako unantisha jaman
wengne wanataka mapesa+magari sjui maninin bt mi kwako nataka rangi tu yan only colour so plssssssssss mak t ili niwe bib wa wajukuu zako!!!!!!
so u mean m bibi material?
ilike t ma grandpaa mama anakusubiri !!!!!!!!
Mhh.. Hiyo ni sawa na tumbili kujisugua uso ili awe mweupe...:smile-big::smile-big:
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Nimekusikia mama shaka ondoa ombi lako nalifanyia kazi nimeshaagiza mkorogo speciali kwa kazi hiyo nipe wiki moja tu nitakuwa paka mweupe.
PK nipe tenda ya kukupakaa chokaaa...unakomba mzigo!!:bowl::bowl:
 

Forum statistics

Threads 1,238,846
Members 476,196
Posts 29,333,843