Uzalendo Kwanza

ng'ombo

JF-Expert Member
Dec 1, 2014
416
1,000
Timu ya taifa ya England maarufu kama Three Lions pichani inapata mafunzo ya uzalendo jeshini. Si vibaya na sisi tukaiga mafunzo haya ya uzalendo kwa timu zetu za taifa jeshini.
BU_qrN8gIip.jpg

BU_qrPDgmtU.jpg
 

Mgodo visa

JF-Expert Member
Nov 1, 2016
3,244
2,000
Timu ya taifa ya England maarufu kama Three Lions pichani inapata mafunzo ya uzalendo jeshini. Si vibaya na sisi tukaiga mafunzo haya ya uzalendo kwa timu zetu za taifa jeshini.
View attachment 520232
View attachment 520233
Jeshi letu NCHINI ni Ngumu kufikia hatua hii...linajichukulia KUVAA TU SARE zinazo endana na za kwao kama NDIO TAYARI umefuzu ama umewachukulia KAZI YAO...!!

Hawatambui kama kuna Watu na VIPAJI wamejazana URAIANI wenye Mapenzi na Imani katika JESHI zaidi ya wale walio pelekwa na NDUGU kwa lengo tu WACHUME Mshahara..

Toka tu UMEVAA Pensi ama "KAWOSH" wengine wanaita "Singlendi"..

Ukikutana nao UTAJUTA KUZALIWA...!!
 

galindas

JF-Expert Member
Mar 3, 2013
985
1,000
Uzalendo hujengwa na haki na usawa. Wewe utaimbishwa uzalendo ili ulipwe kidogo na upate huduma duni... Lakini wao wakitafuna uchumi wa nchi kilainiii.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom