Uwekezaji katika uchimbaji wa dhahabu

M

mugah di mathew

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
407
Points
500
M

mugah di mathew

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2018
407 500
Habari za mdaa juu wana jf,Leo nimekuja kwenu nikiomba kufahamishwa hasa juu ya gharama za uwekezaji kwenye uchimbaji mdogo wa dhahabu hasa kwa mkoa wa singida,Dodoma ,Tabora na Shinyanga vitu ninavyotaka kujua nikama bei ya duara,karasha na gharama ndogo ndogo za uendeshaji.Asanteni wanajamvi
 
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
2,124
Points
2,000
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
2,124 2,000
Hapa sasa ndio mtajua madhara ya kupoteza manengelo hapa jukwaani
 
benjamathayo

benjamathayo

Member
Joined
May 22, 2018
Messages
30
Points
125
benjamathayo

benjamathayo

Member
Joined May 22, 2018
30 125
Bos gharama yakupata duara nibule kabisa kwakuwa unapewa nammiliki wa lesen yauchimbaji ila gharama zakarasha inategemea ila inaanzia 7ml gharama zingine ni kuchoronga,kulipua,kulisha kambi,kufungua mwalo ili ukusanye maludio ambayo badaye ndiyo yatakufanya upate hela nyingi yapamoja pia nakulisha kambi yaan wafanyakaz ila nakushauli kama mtaji wako nimdogo halafu hauna uzoefu acha hiyo biashara maana unaweza kupata hasara ila kama unauzoefu au mtaji unatosha nicheki inbox nikupe maelekezo zaid
Habari za mdaa juu wana jf,Leo nimekuja kwenu nikiomba kufahamishwa hasa juu ya gharama za uwekezaji kwenye uchimbaji mdogo wa dhahabu hasa kwa mkoa wa singida,Dodoma ,Tabora na Shinyanga vitu ninavyotaka kujua nikama bei ya duara,karasha na gharama ndogo ndogo za uendeshaji.Asanteni wanajamvi
 
M

mugah di mathew

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
407
Points
500
M

mugah di mathew

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2018
407 500
Bos gharama yakupata duara nibule kabisa kwakuwa unapewa nammiliki wa lesen yauchimbaji ila gharama zakarasha inategemea ila inaanzia 7ml gharama zingine ni kuchoronga,kulipua,kulisha kambi,kufungua mwalo ili ukusanye maludio ambayo badaye ndiyo yatakufanya upate hela nyingi yapamoja pia nakulisha kambi yaan wafanyakaz ila nakushauli kama mtaji wako nimdogo halafu hauna uzoefu acha hiyo biashara maana unaweza kupata hasara ila kama unauzoefu au mtaji unatosha nicheki inbox nikupe maelekezo zaid
Shukrani,experience ni ndogo sana naweza kuwa na 10m at beginning but may be ntakuwa nikiongeza laki mbili kila wiki kama nitalipata singida(London I,sambaru au mpipiti nitafrahi zaidi
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
33,015
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
33,015 2,000
Ngoja waje kukuelekeza...


Cc: mahondaw
 
Tape measure

Tape measure

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2015
Messages
991
Points
1,000
Tape measure

Tape measure

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2015
991 1,000
Niendelee kushauri biashara ya madini ina mambo mengi sana ..nkisema sana namaanisha ina siri nyingi kama huna uzoefu kwenye hii bishara ata uwe na mtaji wa 100m mzoefu mwenye 5m atakuzidi mbali sana utafilisika utamwacha yeye kwenye game.

Hakunaga pesa ya bure pesa ni Vibration energy haiji kwako kirahisi lazima uivute na uitengenezee mazingira rafiki kukaa...ukiona mwenzio kafanikiwa kwa nji a fulani usizani kuwa ukimwiga na wewe utafanikiwa vinginevyo matajiri wangekuwa ni wengi kuliko masikini.
 

Forum statistics

Threads 1,336,292
Members 512,585
Posts 32,533,664
Top