• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

uwaziri

kanywaino

kanywaino

Senior Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
171
Points
195
kanywaino

kanywaino

Senior Member
Joined Sep 10, 2010
171 195
wadau mnaonaje kama mama prof tibaijuka akipewa wizara ya fedha haiongoze? na je magofuri apewe wizara gani??
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
5,732
Points
2,000
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
5,732 2,000
Mh Prof. Tibaijuka (MB) kwa nini alishushwa cheo kule HABITAT? Ni kwa sababu utendaji ulikuwa juu au chini?
 

Forum statistics

Threads 1,406,600
Members 532,389
Posts 34,520,726
Top