Uwanja wa mikutano wa CHADEMA Arusha walimwa na trekta

Uwanja wa mikutano wa CHADEMA Arusha walimwa na trekta

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Posts
6,669
Reaction score
2,165
Nimepata habari kwamba uwanja unaotegemewa kufanyika mkutano wa CHADEMA Mjini Arusha kuna trekta linalima kuashiria kwamba wanataka kupanda majani.

Hii inaweza kuwa njama za kuhujumu mkutano huo kesho, walio karibu na uwanja huo ebu tupeni habari kamili.

Baada ya chama kubwa , chama kinachowanyima usingizi CCM na dola hapa Arusha CHADEMA, CCM na ujinga wao ni kweli walienda shule ya Ngarenaro kulima uwanja ili CHADEMA wasipate mahali pa kufanyia mikutano.

Hii ni baada ya serikali ya kifisadi ya CCM kuuza maeneo yote ya wazi.

Ni jambo la aibu na la kijinga lisilo ingia akilini CCM kufanya upuuzi kama huu.

Kama wamechokwa wakubali kwamba wamechokwa siyo kuendelea kufanya mambo tuendelea kujenga hasira kwa watu.

Naambatanisha picha jinsi walivyofanya uwanja wa Shule ya Ngarenaro.

View attachment 250161
 
Kwani uwanja ni wa nani? Mijitu mingine kila kitu visingizio.
 
Mlioko Arusha karibu na uwanja tupeni taarifa zenye uhakika
 
Mtoa Mada Mweu Njoo Kesho Katika Viwanja Vya Shule Ya Msingi Ngarenaro Sawa
 
ccm inafanya siasa za kishamba sana ! kweli hiki ni chama chakavu .
 
Trekta kitu gani? Hata wamwage mavi ya binadamu,kesho tunahudhuria mkutano kupata neno la uzima.
 
Nimepata habari kwamba uwanja unaotegemewa kufanyika mkutano wa CHADEMA Mjini Arusha kuna trekta linalima kuashiria kwamba wanataka kupanda majani.

Hii inaweza kuwa njama za kuhujumu mkutano huo kesho, walio karibu na uwanja huo ebu tupeni habari kamili.

Chadema walinunua lini uwanja wa mikutano?
 
Kuna hujuma zilitaka kutokea ila tumedhibiti hivyo mkutano utafanyika kama ilivyopangwa.Ni kesho Ijumaa 8/5/2015 viwanja vya shule ya msingi Ngarenaro

Hujuma? Yaani watu kutumia rasilimali yao kwa kubadili matumizi ya uwanja wao ni hujuma?
 
....

....October hiyo !!!

darfloods_jangwani21.jpg
 
Back
Top Bottom