Uwakala wa Maji Kilimanjaro

kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,020
Points
1,225
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,020 1,225
Nipeni ABC za kupata uwakala wa kuwa msambazaji na muuzaji wa maji ya Kilimanjaro katika eneo ili la Kanda ya Ziwa.
wadau nipo moja ya Wilaya za pembezoni lakini naona kuna shida ya kupata maji chupa kwa shughuli za matumizi ya majumbani, sherehe na ofisi lakini kuna maji ya kuokoteza tu yasiyo na ubora na viwango vya kuaminika.Wazo na nia kuona kuwa opportunity hiyo mie naweza kuwa wakala wa kuuza na kusambaza maji hayo ya Kilimanjaro katika Wilaya hii na jirani na kupata mkwanja wa wastani.
 
Mr.genius

Mr.genius

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
1,040
Points
2,000
Mr.genius

Mr.genius

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
1,040 2,000
Nakuonea donge kwa wazo lako zuri, the threat on the otherside it's an oppotunity....watakuja wadau kukusaidia wala ucjali mm nakupa hongera2 kwa kuiona fursa
 
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,020
Points
1,225
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,020 1,225
Naona maafisa masoko wa IPP na Bonite Bottlers hawana access na Jf sehemu nyeti ya kuvinjari na kupata news mwafaka.Kama IGP, Salva Rweyemamu anapita kila dk kuona namna gani habari zinarushwa nawaomba nao pia wajivinjari kwa kina humu.
 

Forum statistics

Threads 1,326,865
Members 509,632
Posts 32,237,779
Top