Uwakala wa crdb( Fahari Huduma)

wisdom empire

JF-Expert Member
May 5, 2017
342
500
Habari zenu ndugu zangu, Nimefikilia kujiajili kwa kufanya uwakala wa crdb lakini bado natafuta information muhimu zitakazo nisaidia ktk biashara yangu mpya maana bado sijawa na uzoefu.Naomba kwa yeyote aliye na idea juu ya biashara hii kama vile vigezo vinavyoitajika na bank, kiasi cha mtaji kinachohitajika, makadilio ya faida kwa mwezi ,changamoto au kitu kingine chochote kinachohusiana na biashara hii naomba mchango wake.
 

ommy15

JF-Expert Member
Jan 23, 2011
634
1,000
Hongera kwa wazo la kujiajiri,Mungu akutangulie. Kuhusu vigezo ni kwamba unatakiwa kuwa na tin,leseni ya biashara mbili that means uwe kwenye biashara kwa miaka miwil,wadhamin wawil, mtaji kiwango cha chin milion moja,gharama ya mashine skumbuki vizur.
Ila kwa ufanisi zaid nafikir weka na mpesa ,tgo pesa na nmb wakal. Kila lilojema liwekwako
 

Dumbuya

JF-Expert Member
Jan 23, 2014
532
1,000
Nzuri ukitembelea tovuti na tawi la Crdb kwa taarifa zaidi..ila kwa hatua za awali hakikisha unavyo alivyoainisha ommy15 hapo juu.
Kila la kheri mkuu..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom