Uvumilivu hadi lini?


Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,852
Likes
4,710
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,852 4,710 280
Kama ni uvumilivu, kweli watanzania tumekuwawavumilivu sana. Serikali yetu imekuwa haiwajali wananchi wake na sasa watanzania tufumbuke macho tuweze kuona mbali tulikotoka, tujitazame tuipo na tuangalie kwa makini wapi tunakokwenda.
Mtukio ni mengi lakini binafsi naishangaa serikali na jeshi la polisi. Hivi kwa matukio ya hivi karibuni yanayohusisha siasa, mbona jeshi la polisi limekuwa na kasumba ya kuahidi kuyafanyia uchunguzi lakini hakuna hata moja lililotolewa majibu ya kueleweka? Labda mwana JF yawezekana wewe umeishapata majibu ya matukio yafuatayo:-

  • Kutekwa kwa dr. Ulimboka
  • Kuteswa kwa Kibanda,
  • Kuuawa kwa Fr.Mushi Zanzibar,
  • Kuuawa kwa Mwandishi wa habari Iringa,
  • Uchomwaji wa makanisa,
  • Bomu la Kanisani Arusha,
  • Bomu la kwenye mkutano wa CDM – arusha,
Haya ni machache tu; hivi jeshi la polisi na wapelelezi wake wanakula mshahara bure pasipo kutupa majibu ya matukio haya, wanasubiri tukio lipi lenye ukubwa upi ndo wafanye kazi yao? Kuna haja gani ya kuendelea kuwepo kwa jeshi la polisi lisilojua majukumu yake?
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,839
Likes
13,932
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,839 13,932 280
Kama ni uvumilivu, kweli watanzania tumekuwawavumilivu sana. Serikali yetu imekuwa haiwajali wananchi wake na sasa watanzania tufumbuke macho tuweze kuona mbali tulikotoka, tujitazame tuipo na tuangalie kwa makini wapi tunakokwenda.
Mtukio ni mengi lakini binafsi naishangaa serikali na jeshi la polisi. Hivi kwa matukio ya hivi karibuni yanayohusisha siasa, mbona jeshi la polisi limekuwa na kasumba ya kuahidi kuyafanyia uchunguzi lakini hakuna hata moja lililotolewa majibu ya kueleweka? Labda mwana JF yawezekana wewe umeishapata majibu ya matukio yafuatayo:-

  • Kutekwa kwa dr. Ulimboka
  • Kuteswa kwa Kibanda,
  • Kuuawa kwa Fr.Mushi Zanzibar,
  • Kuuawa kwa Mwandishi wa habari Iringa,
  • Uchomwaji wa makanisa,
  • Bomu la Kanisani Arusha,
  • Bomu la kwenye mkutano wa CDM – arusha,
Haya ni machache tu; hivi jeshi la polisi na wapelelezi wake wanakula mshahara bure pasipo kutupa majibu ya matukio haya, wanasubiri tukio lipi lenye ukubwa upi ndo wafanye kazi yao? Kuna haja gani ya kuendelea kuwepo kwa jeshi la polisi lisilojua majukumu yake?
Kwa hiyo unashauri nini?
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,839
Likes
13,932
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,839 13,932 280
Tatizo la chadema ni kulalamika bila ya kutoa ufumbuzi
 
D

duchi

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2012
Messages
1,766
Likes
3
Points
0
D

duchi

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2012
1,766 3 0
Je ni kiongozi chama kipi alisema watahakikisha nchi haitatawalika? je ni kiongozi wa chama kipi alisema wanahakikisha arusha watashinda kwa gharama yoyote? hiyo ni "circumstantial evidence" kuwa mauaji yote ya arusha yanapangwa na chadema ili watu waichukie serikali yao. Kumbuka kesi ya kupanga njama za mauaji iko mahakamani.
 
G

G. Activist

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
482
Likes
15
Points
35
G

G. Activist

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
482 15 35
Tatizo la chadema ni kulalamika bila ya kutoa ufumbuzi
Inasikitisha sana kuona watu wanalimit uelewa wao na kushindwa hata kuona kinachoendelea... tuna safari ndefu sana ya ukombozi
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,852
Likes
4,710
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,852 4,710 280
tatizo la chadema ni kulalamika bila ya kutoa ufumbuzi
ina maana yeyote anayeongelea majanga ndani tanzania ni chadema? Mbona kwenye maandiko yangu sijataja chamachochote?
 
Abdilah Salim

Abdilah Salim

Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
71
Likes
1
Points
0
Abdilah Salim

Abdilah Salim

Member
Joined Mar 1, 2013
71 1 0
Kama ni uvumilivu, kweli watanzania tumekuwawavumilivu sana. Serikali yetu imekuwa haiwajali wananchi wake na sasa watanzania tufumbuke macho tuweze kuona mbali tulikotoka, tujitazame tuipo na tuangalie kwa makini wapi tunakokwenda.
Mtukio ni mengi lakini binafsi naishangaa serikali na jeshi la polisi. Hivi kwa matukio ya hivi karibuni yanayohusisha siasa, mbona jeshi la polisi limekuwa na kasumba ya kuahidi kuyafanyia uchunguzi lakini hakuna hata moja lililotolewa majibu ya kueleweka? Labda mwana JF yawezekana wewe umeishapata majibu ya matukio yafuatayo:-

  • Kutekwa kwa dr. Ulimboka
  • Kuteswa kwa Kibanda,
  • Kuuawa kwa Fr.Mushi Zanzibar,
  • Kuuawa kwa Mwandishi wa habari Iringa,
  • Uchomwaji wa makanisa,
  • Bomu la Kanisani Arusha,
  • Bomu la kwenye mkutano wa CDM – arusha,
HAYO YOTE YAMEFANYWA NA CHADEMA MAANA NDO CHAMA CHENYE MAGAID.
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,852
Likes
4,710
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,852 4,710 280
Kama ni uvumilivu, kweli watanzania tumekuwawavumilivu sana. Serikali yetu imekuwa haiwajali wananchi wake na sasa watanzania tufumbuke macho tuweze kuona mbali tulikotoka, tujitazame tuipo na tuangalie kwa makini wapi tunakokwenda.
Mtukio ni mengi lakini binafsi naishangaa serikali na jeshi la polisi. Hivi kwa matukio ya hivi karibuni yanayohusisha siasa, mbona jeshi la polisi limekuwa na kasumba ya kuahidi kuyafanyia uchunguzi lakini hakuna hata moja lililotolewa majibu ya kueleweka? Labda mwana JF yawezekana wewe umeishapata majibu ya matukio yafuatayo:-

  • Kutekwa kwa dr. Ulimboka
  • Kuteswa kwa Kibanda,
  • Kuuawa kwa Fr.Mushi Zanzibar,
  • Kuuawa kwa Mwandishi wa habari Iringa,
  • Uchomwaji wa makanisa,
  • Bomu la Kanisani Arusha,
  • Bomu la kwenye mkutano wa CDM – arusha,
HAYO YOTE YAMEFANYWA NA CHADEMA MAANA NDO CHAMA CHENYE MAGAID.
Ni kweli inahitajika busara kubwa kumbadilisha alonyweshwa maji ya bendera. Ina maana we hujui kwamba CDM haimiliki chombo chochote cha dola?
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Toa jawabu tufanye nini sasa?
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,852
Likes
4,710
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,852 4,710 280
Toa jawabu tufanye nini sasa?
Jibu unalo lakini hutaki kuchukua hatua. Kwani hujui serikali korofi huwa inaondolewaje madarakani?
Ona sasa Polisi sasa hivi Arusha wapo wanaangaika kuficha ukweli.
 

Forum statistics

Threads 1,273,817
Members 490,485
Posts 30,492,935