UVCCM MBEYA inavyo mchafua SUGU

umeona hawa ni watoto wa uswahilini wanajua kula tu bali kutafuta aaaa
 
Sasa Jafarai inamuuma nini! kwani hata kama Sugu kala, pake pale? mwenye napo katuuliaaa!.......
Au alitaka yeye ndio "atengenezwe" na Mzee Sugu?
Iwe kweli au imetengenezwa haina mashiko,......
 
Sasa Jafarai inamuuma nini! kwani hata kama Sugu kala, pake pale? mwenye napo katuuliaaa!.......
Au alitaka yeye ndio "atengenezwe" na Mzee Sugu?
Iwe kweli au imetengenezwa haina mashiko,......
i like ur signature

Si kila mtenda mema ni mcha Mungu, bali mcha Mungu hutenda matendo mema.
 

Kama kweli UVCCM wamefikia hatua ya kuendeleza si ha sa za maji taka mpaka leo badala ya kurudi nyuma na kujipanga na kuangalia wapi pa kuanzia kurekebisha makosa yao yalioiletea CCM kushindwa majimbo makubwa yote na kukalia kumpaka mtu matope ni kuhishiwa au kufirisika kwa mawazo na fikra na ni upuuzi mtupu. Shame on u UVCCM nalitegeme mje na mikakati mipya ya jinsi gani ya kulichukuwa jimbo kurudi mikononi mwenu kumbe nyie ndio wale wale wa kukitokomeza kizazi cha vijana

 
sugu piiiiga kazi yaaani tiiia fiiito,yaaani weka kuni huyo mwana CCM..............
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…