Uvamizi Hatari wa Kimtandao Duniani: Tishio la Usalama wa Taifa Tuchukue Hatua Haraka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uvamizi Hatari wa Kimtandao Duniani: Tishio la Usalama wa Taifa Tuchukue Hatua Haraka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mathew Mndeme, May 13, 2017.

  1. Mathew Mndeme

    Mathew Mndeme Verified User

    #1
    May 13, 2017
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    tk
     

    Attached Files:

  2. Gan star

    Gan star Senior Member

    #2
    May 13, 2017
    Joined: Jul 7, 2016
    Messages: 114
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Mkuu umeshuka vina vya hatari...swali langu ni kwamba kwa nini hawajafanikiwa China, Marekani na Israeli? au na zenyewe zimeathirika?

    Pia kama kweli ni wababe kwa nini wasifanye hvyo kwa Raisi wa Marekani ili wajipatie dau nono?
     
  3. Gonya Gonya

    Gonya Gonya JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2017
    Joined: Jul 9, 2015
    Messages: 1,161
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    Nitarudi badae! Maana sasa hivi sina mood ya kusoma maelezo marefu.
     
  4. arch67

    arch67 JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2017
    Joined: Mar 26, 2017
    Messages: 265
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 60
    Asante
     
  5. Shibalanga

    Shibalanga Senior Member

    #5
    May 13, 2017
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Dah! kiukweli nakushukuru sana kwa tahadhari uliyotupa, wewe ni mzalendo binafsi wala sipotezi muda naanza kufanyia kazi ushauri wako wa kitaalam.Asante!
     
  6. Atkins Mendel

    Atkins Mendel JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2017
    Joined: Feb 12, 2017
    Messages: 344
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 80
    Mkuu ikitokea wakafanya ivo kwenye computer yangu nikaamua kubadilisha window na nikaweka window mpya. Je nitaweza kufanya ivo, again after doing so i will be safe?
     
  7. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2017
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 11,361
    Likes Received: 3,391
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa taarifa
     
  8. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2017
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 11,361
    Likes Received: 3,391
    Trophy Points: 280
    Wasije kuvamia JF
     
  9. Atkins Mendel

    Atkins Mendel JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2017
    Joined: Feb 12, 2017
    Messages: 344
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 80
    Asante mkuu kwa msaada wako.
     
  10. Root

    Root JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2017
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 26,945
    Likes Received: 13,809
    Trophy Points: 280
    Ndio maana nimekushukuru kwa kutafasiri kuja kiswahili
    Hayo mengine achana nayo na sita yafanyia editing
     
  11. Sijuti

    Sijuti JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2017
    Joined: Oct 20, 2014
    Messages: 2,399
    Likes Received: 1,791
    Trophy Points: 280
    Usije ukawa unatumika kutuletea propaganda ili kesho mseme tunazima huduma za internet Tanzania kujiepusha kumbe ni mkakati!

    Anyway, kama kweli, nashukuru kwa tahadhari
     
  12. j

    jabulani JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2017
    Joined: Aug 1, 2015
    Messages: 3,171
    Likes Received: 4,150
    Trophy Points: 280
    Maandalizi ya kuhack na kuzima JF.
     
  13. simango

    simango Member

    #13
    May 13, 2017
    Joined: Oct 20, 2014
    Messages: 94
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 25
    kaka asante kwa taarifa

    mimi natumia macbook pro
    vepee ninaweza kuathirika na hili tatizo...?
     
  14. Johng

    Johng JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2017
    Joined: Dec 9, 2016
    Messages: 403
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 80
    Mkuu tunashukuru kwa taarifa hii muhimu sana. Naomba pia utupe ufafanuzi wa kitu hiki kinachoitwa D9.ambacho kinavuma sana hasa hapa jijini Dar kama unakifahamu. Maana watu wengi sasa hivi ndo habari na malipo yake nayo hufanyika kimtandao na nimekusoma umetaja kitu kinaitwa Bitcoin ambayo nao waliitumia kupitia bank moja hapa nchini lakini wakasitisha.
    Em tupe mwanga kidogo ili kama kunawana JF wako huko wajue wako katika sehemu sahihi au lah, isijekuwa ni DESI "in second generation"
     
  15. ELI-91

    ELI-91 JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2017
    Joined: Aug 24, 2014
    Messages: 1,666
    Likes Received: 3,343
    Trophy Points: 280
    Kiasi kikubwa cha kumputa zilizo athirika ni zile zenye OS ambazo developer wameacha kutoa mainstream support (security updates n.k) kama vile windows xp, windows 8 (sio 8.1) na windows server 2003. Tujitahidi ku upgrade kwenda kwenye OS zenye usalama zaidi kama windows 8.1 na windows 10. Vile vile usipuuzie security updates kutoka kwa developer (microsoft kwa windows.. )
     
  16. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2017
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Aisee we jamaa leo ndo umemjua huyu mdudu baada ya kuona kwenye habari... Mbona wengine tulishakuwa attacked na tuka resolve vizuri tu toka 2014 na wala sio malware mpya huyo.

    Pitia hii thread Cryptowall malware

    Screenshots hizi hapa mkuu

    Cryprowall 1.PNG Cryprowall 2.PNG Cryprowall 3.PNG Cryprowall 4.PNG

    Best of luck na usiombe ukakutana na huyu malware nashukuru ni resolve na hao jamaa in a polite way na wakanipa decryption key for free.

    Halafu tatizo la hawa jamaa wakisha encrypt hawaachi key kwenye system yako bali inakua uploaded kwao na inajifuta kwenye computer yako. Ila early version ya huyo malware ilikua inaacha key na watu waliweza kurudisha files baadae wakaona isiwe tabu, wakaanza mfumo ambao hauachi key

    Ishort kama wewe sio target hawa jamaa wapo fair sana.
     
  17. mitale na midimu

    mitale na midimu JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2017
    Joined: Aug 26, 2015
    Messages: 7,369
    Likes Received: 11,807
    Trophy Points: 280
    mkuu hili ni shambulio la dunia nzima, mbona kuna uzi unaelezea toka jana, na ndio habari ya dunia kwa sasa?
     
  18. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #18
    May 13, 2017
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 16,074
    Likes Received: 15,036
    Trophy Points: 280
    Siyo lazma uwe unatumia net mkuu......

    Ngoja niwasiliane na James Comey kwanza......
     
  19. Phoenix

    Phoenix JF-Expert Member

    #19
    May 13, 2017
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 8,755
    Likes Received: 8,666
    Trophy Points: 280
    Usiwe unaquote uzi wote...duh!
     
  20. Ngushi

    Ngushi JF-Expert Member

    #20
    May 13, 2017
    Joined: Jul 8, 2016
    Messages: 7,198
    Likes Received: 13,694
    Trophy Points: 280
    MKuu achana naye huyo binafsi nilikua nasikia sikia tu ila sasa umenifungua macho kiundani!
    Wehu kama huyo huwa hawakosekani!
    Ahsante kwa taarifa mkuu
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...