Utumishi huu uhuni mmeanza lini?

Mm nilifanya oral pale maktaba kuu 7/12/2017 wakasema majibu baada ya wiki mbili mpaka leo hakuna kitu na hakuna sababu yoyote iliyotolewa
 
Hawa jamaa sitokaa kuwatetea mimi! Wanakadria maksi tu bila kusahihisha kiukweli imekuwa bora hata wizara tu
 
Awamu yetu jamaa jina lake lilitoka Mara mbili kituko kwenye shortlisted jina jingine kafauru jingine kaferi
 
UTUMISHI WALIANZA VIZURI SANA MIAKA ILE INAANZISHWA ANZSHWA WALIKUWA FAIR SANA,YAANI MATOKEO YAKITOKEA UKICHUNGULIA MAKSI UNAJUA KABISA NI MAKSI HALALI

ILA MIAKA YA KARIBUNI WAMEKENGEUKA
 
Hivi ile kazi ya TCRA bado hawajaamua kuita interview ?
 
Awamu yetu jamaa jina lake lilitoka Mara mbili kituko kwenye shortlisted jina jingine kafauru jingine kaferi

Umefanya nicheke mwenyewe A'seee!!

Sekretarieti wanachokifanya wanajua wenyewe ni madudu kwa kwenda mbele.
 
Umefanya nicheke mwenyewe A'seee!!

Sekretarieti wanachokifanya wanajua wenyewe ni madudu kwa kwenda mbele.
Haya bhana ngoja tuendelee kuwa watazamaji sie
 
UTUMISHI WALIANZA VIZURI SANA MIAKA ILE INAANZISHWA ANZSHWA WALIKUWA FAIR SANA,YAANI MATOKEO YAKITOKEA UKICHUNGULIA MAKSI UNAJUA KABISA NI MAKSI HALALI

ILA MIAKA YA KARIBUNI WAMEKENGEUKA
NI KWELI KABISA WALIANZA VIZURI SANA HAWA JAMAA LKN KWA SASA WANAHARIBU SANA KAZI NZURI KWA KASI YA 5G
 
Usaili wa Tra watu walikuwa na maswali kuanzia written mpaka oral
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…