Utofauti wa mapenzi ya zamani na sasa ni huu!

Utofauti wa mapenzi ya zamani na sasa ni huu!

tinno criss

Senior Member
Joined
Jul 3, 2015
Posts
112
Reaction score
56
Hapo zamani ilikua ngumu kumpata MTU wa kumuowa au kuolewa Naye, Ila Ikua lahisi kuishi naye ukimpata, tofau na mapenzi ya miaka ya leo, leo hii ni lahisi kumpata MTU wa kumuowa au kuolewa naye but ngumu sana kuishi naye,
 
Lakini Tinno bado hujaelezea mapenzi yenyewe. Umeeleza tifauti za kupata wenza na kuishi.nilitaraji uguse some elements of love. Kumbe ulikua unaishia hapo tu
 
Back
Top Bottom