Utiriri wa Phds Tanzania

uchwara

JF-Expert Member
Jun 29, 2013
438
0
Mheshimiwa Mkuu wa Mkoa Dodoma ,aliandika thesis hii "Women’s Beauty in the History of Tanzania"
na kupewa Phd !!!

Si ajabu ndio maana tunaendelea kudidimia kielimu kutokana na wasomi kama hawa!
 

lobuka

New Member
Oct 24, 2013
2
0
Maamuzi mengi ambayo watanzania tunachukua yanatuumiza cc wenyewe.
Sishangai sana sababu kila kitu kinafanyika kwa kupangwa lengo likiwa kuongeza CV's huku tukisahau madhara yatokanayo na maamuzi yetu. Wenye kufanya hivyo wanadai wanalindana. Hii sio haki, watanzania TUBADILIKE! Huku si KULINDANA bali KUANGAMIZANA! Kizaz kijacho kitajifunza nn kutoka kwetu? Zaid tunaandaa uozo.
 

Kiboko.

JF-Expert Member
Jul 31, 2013
2,838
2,000
Naww andika yako bas upewe mbona mnakuwa na wivu wa kimbwa hvo? Hutak apate phd unataka apewe nn,au unajua alichokiandika humo ndan au wivu tu usiikuwa na mising
 

uchwara

JF-Expert Member
Jun 29, 2013
438
0
Naww andika yako bas upewe mbona mnakuwa na wivu wa kimbwa hvo? Hutak apate phd unataka apewe nn,au unajua alichokiandika humo ndan au wivu tu usiikuwa na mising

Wivu wa Phds?you are jocking,what a waste of time.
Women beauty?

Bill Gate (Microsoft)au The late Steve Jobs(Apple) wangekuwa Tanzania ungewadharau sana kwa kuwa walikuwa College drops out
 

Lokissa

JF-Expert Member
Nov 20, 2010
7,447
2,000
inaawezekana hiyo title ikawa na maana tofauti na ulivoelewa
labda kwa ndani anazungumzia uzuri wa wanawake katika kuinua uchumi wa tanzania
akimaanisha juhudi katika kazi na maendeleo
labda ungetupa abstract ya PhD yake inasemaje ndio uje na bandiko lako hapa.
mbona kuna watu wanahesabu magari barabarani nakuandika phd kuhusu idadi ya magari na muda wa kukaa barababarani na kupewa Phd??? mwingine kaandika phd muda wa kuwalisha watoto nk...
 

darubin

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
1,416
2,000
elimu ni ujuzi bwana, ukimwona mtu anag'ang'ana na vidato mchunguze kwa makini, wengi wao ni watafuta vyeo
 

Kaduguda

JF-Expert Member
Aug 1, 2008
712
1,000
Guys tusitokwe na povu unnecessarily. Kusoma shule sio kuelimika na si mara zote shule ina-detrmine uwezo wako wa kuongoza kiufanisi japo wengi tungetemea shule/elimu ikukomboe kwa namna fulani. Dr. Nchimi kasoma kweli na alichokiandikia kina mashiko. Yaweza kuwa si machoni pako lakini kwa wengine kina maana sana.

In a nutshell, this is how she came to conduct such a study.

Rehama Nchimbi found the inspiration for her doctoral work, titled Women's Beauty in the History of Tanzania, in the study and 1980s book of American scholar Sylvia Boone on notions of female beauty among the Mende people of Sierra Leone. In her own work, Nchimbi traces the changing concepts of female beauty in the history of Tanzania. She explores the role body language, culturally accepted codes of behaviour, dress and other fashion accessories have played (and continue to play) in the self-image of Tanzanian women, and in the ways others see them. Exploring a broad terrain that stretches from the 'pre-colonial' values that are still upheld by some of Tanzania's rural communities to the contemporary beauty pageants held in cosmopolitan Dar es Salaam, Nchimbi identifies defining moments and key concepts relevant to understanding the inventive ways in which Tanzanian notions of female beauty were formed and sustained, but also transformed over time
.

Source: University of Cape Town
 

Guus

JF-Expert Member
Jul 16, 2013
1,026
2,000
Wewe unakuja na title tu na kuanzisha mada!!!!!!
Mbona mambo mengine ya ajabu humu, hebu kosoa "problem statement/objectives/methodologies etc" tujue umeilewaje hiyo kazi yake!! Si ajabu umetajiwa hiyo title tu na kuanza kubwabwaja humu JF!
Elewa sio wote watafanya tafiti ya kitu kinachokugusa wewe na maisha yako!
PhD from UDSM
Supervised by Prof Michael Godby (UCT), Prof Sandra Klopper (UStell) & Prof Amandina Lihamba (UDSM)
 

NullPointer

JF-Expert Member
Feb 7, 2011
3,467
2,000
Muache apate, siku hizi unadhani hizo hua zina matter? Kinachomatter ni kilichopo kichwani na experience, kama yuko safi mchomoko mweupe, kama anayumba siku mbili tatu wanatema chini, unadhani hata kama una PhD mia ukienda kupiga job wakakukubali afu ukazingua utabakizwa mwaka? Siku hizi kuna system inaitwa piga kotekote ongeza maujuzi, we unaona likizo watu wanapiga summer courses wengine wanaenda kuangalia HBO nyumbani, gep lazima liwepo...
 

Githeri

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
814
500
Mleta mada umechemkaaa!!!! Unajaji kitabu kwa kuangalia rangi au jalada lake. Pole weee!!! Soma contents na contribution ya hizo findings katika jamii.
 

Mkirua

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
5,652
1,225
don't judge a book by its colour
pili, title yako imekinzana na content
 

Ntale Wi Isumbi

JF-Expert Member
Apr 4, 2012
480
250
Dr. Rehema Nchimbi alikuwa mwanataaluma kabla haijaingia kwenye siasa. Hivyo, PhD yake ni ya kusomea na si ya kupewa kwa heshima kama ambavyo tumeshuhudia siku za hivi karibuni wanasiasa na viongozi wengi wakipewa PhD.

Utakuwa hujamtendea haki hata kidogo kwa kujadili na hata kutoa hukumu kwa kusoma title tu ya thesis yake tu bila kujua muktadha wa utafiti mzima uliopekekea andiko hilo na pia kwa kuzingatia utalaam wake (au masomo aliyokuwa anafundisha chuo kikuu). Waingereza wana msemo kuwa 'you can not judge a book from its cover'


Kwamba, PhD yake inamsaidiaje katika kazi zake kama kiongozi, huo ni mjadala mwingine.



Mheshimiwa Mkuu wa Mkoa Dodoma ,aliandika thesis hii "Women's Beauty in the History of Tanzania"
na kupewa Phd !!!

Si ajabu ndio maana tunaendelea kudidimia kielimu kutokana na wasomi kama hawa!
 

mhalisi

JF-Expert Member
Sep 9, 2011
1,182
0
Ph.D ya huyu mama nafikiri haina tatizo kwani miaka michache nyuma alikuwa ni mhadhiri UDOM,sijajua kama bado anaendelea kufundisha.
 

jMali

JF-Expert Member
Nov 9, 2010
8,344
2,000
hao walioandika thesis sina shida nao hata wangeandika "zitto kabwe in chadema". Tatizo langu ni kwa watu kama Reginald Mengi, waziri Nchimbi, Mary Nagu n.k wanaotamba na Phd feki zisizotambuliwa Tanzania.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom