Utiriri wa Phds Tanzania


U

uchwara

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
439
Likes
2
Points
0
Age
42
U

uchwara

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
439 2 0
Mheshimiwa Mkuu wa Mkoa Dodoma ,aliandika thesis hii "Women’s Beauty in the History of Tanzania"
na kupewa Phd !!!

Si ajabu ndio maana tunaendelea kudidimia kielimu kutokana na wasomi kama hawa!
 
L

lobuka

New Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
2
Likes
0
Points
0
L

lobuka

New Member
Joined Oct 24, 2013
2 0 0
Maamuzi mengi ambayo watanzania tunachukua yanatuumiza cc wenyewe.
Sishangai sana sababu kila kitu kinafanyika kwa kupangwa lengo likiwa kuongeza CV's huku tukisahau madhara yatokanayo na maamuzi yetu. Wenye kufanya hivyo wanadai wanalindana. Hii sio haki, watanzania TUBADILIKE! Huku si KULINDANA bali KUANGAMIZANA! Kizaz kijacho kitajifunza nn kutoka kwetu? Zaid tunaandaa uozo.
 
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,698
Likes
448
Points
180
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,698 448 180
Naww andika yako bas upewe mbona mnakuwa na wivu wa kimbwa hvo? Hutak apate phd unataka apewe nn,au unajua alichokiandika humo ndan au wivu tu usiikuwa na mising
 
U

uchwara

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
439
Likes
2
Points
0
Age
42
U

uchwara

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
439 2 0
Naww andika yako bas upewe mbona mnakuwa na wivu wa kimbwa hvo? Hutak apate phd unataka apewe nn,au unajua alichokiandika humo ndan au wivu tu usiikuwa na mising
Wivu wa Phds?you are jocking,what a waste of time.
Women beauty?

Bill Gate (Microsoft)au The late Steve Jobs(Apple) wangekuwa Tanzania ungewadharau sana kwa kuwa walikuwa College drops out
 
chrome

chrome

Senior Member
Joined
Oct 10, 2011
Messages
166
Likes
4
Points
35
chrome

chrome

Senior Member
Joined Oct 10, 2011
166 4 35
Naww andika yako bas upewe mbona mnakuwa na wivu wa kimbwa hvo? Hutak apate phd unataka apewe nn,au unajua alichokiandika humo ndan au wivu tu usiikuwa na mising
Safi sana
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,213
Likes
294
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,213 294 180
inaawezekana hiyo title ikawa na maana tofauti na ulivoelewa
labda kwa ndani anazungumzia uzuri wa wanawake katika kuinua uchumi wa tanzania
akimaanisha juhudi katika kazi na maendeleo
labda ungetupa abstract ya PhD yake inasemaje ndio uje na bandiko lako hapa.
mbona kuna watu wanahesabu magari barabarani nakuandika phd kuhusu idadi ya magari na muda wa kukaa barababarani na kupewa Phd??? mwingine kaandika phd muda wa kuwalisha watoto nk...
 
darubin

darubin

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,271
Likes
891
Points
280
Age
31
darubin

darubin

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,271 891 280
elimu ni ujuzi bwana, ukimwona mtu anag'ang'ana na vidato mchunguze kwa makini, wengi wao ni watafuta vyeo
 
Kaduguda

Kaduguda

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2008
Messages
683
Likes
355
Points
80
Kaduguda

Kaduguda

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2008
683 355 80
Guys tusitokwe na povu unnecessarily. Kusoma shule sio kuelimika na si mara zote shule ina-detrmine uwezo wako wa kuongoza kiufanisi japo wengi tungetemea shule/elimu ikukomboe kwa namna fulani. Dr. Nchimi kasoma kweli na alichokiandikia kina mashiko. Yaweza kuwa si machoni pako lakini kwa wengine kina maana sana.

In a nutshell, this is how she came to conduct such a study.

Rehama Nchimbi found the inspiration for her doctoral work, titled Women's Beauty in the History of Tanzania, in the study and 1980s book of American scholar Sylvia Boone on notions of female beauty among the Mende people of Sierra Leone. In her own work, Nchimbi traces the changing concepts of female beauty in the history of Tanzania. She explores the role body language, culturally accepted codes of behaviour, dress and other fashion accessories have played (and continue to play) in the self-image of Tanzanian women, and in the ways others see them. Exploring a broad terrain that stretches from the 'pre-colonial' values that are still upheld by some of Tanzania's rural communities to the contemporary beauty pageants held in cosmopolitan Dar es Salaam, Nchimbi identifies defining moments and key concepts relevant to understanding the inventive ways in which Tanzanian notions of female beauty were formed and sustained, but also transformed over time
.

Source: University of Cape Town
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,839
Likes
5,197
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,839 5,197 280
chuo gani alipita huyo thesis yake?
 
Guus

Guus

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
726
Likes
78
Points
45
Guus

Guus

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
726 78 45
Wewe unakuja na title tu na kuanzisha mada!!!!!!
Mbona mambo mengine ya ajabu humu, hebu kosoa "problem statement/objectives/methodologies etc" tujue umeilewaje hiyo kazi yake!! Si ajabu umetajiwa hiyo title tu na kuanza kubwabwaja humu JF!
Elewa sio wote watafanya tafiti ya kitu kinachokugusa wewe na maisha yako!
PhD from UDSM
Supervised by Prof Michael Godby (UCT), Prof Sandra Klopper (UStell) & Prof Amandina Lihamba (UDSM)
 
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
13,995
Likes
4,457
Points
280
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
13,995 4,457 280
Mi
Naandaa thesis
Ya
Kujua
Sex
Ya
Shetani
 
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
3,480
Likes
722
Points
280
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
3,480 722 280
Muache apate, siku hizi unadhani hizo hua zina matter? Kinachomatter ni kilichopo kichwani na experience, kama yuko safi mchomoko mweupe, kama anayumba siku mbili tatu wanatema chini, unadhani hata kama una PhD mia ukienda kupiga job wakakukubali afu ukazingua utabakizwa mwaka? Siku hizi kuna system inaitwa piga kotekote ongeza maujuzi, we unaona likizo watu wanapiga summer courses wengine wanaenda kuangalia HBO nyumbani, gep lazima liwepo...
 
Githeri

Githeri

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
819
Likes
13
Points
35
Githeri

Githeri

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
819 13 35
Mleta mada umechemkaaa!!!! Unajaji kitabu kwa kuangalia rangi au jalada lake. Pole weee!!! Soma contents na contribution ya hizo findings katika jamii.
 
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
5,665
Likes
31
Points
145
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
5,665 31 145
don't judge a book by its colour
pili, title yako imekinzana na content
 
Ntale Wi Isumbi

Ntale Wi Isumbi

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
479
Likes
0
Points
33
Ntale Wi Isumbi

Ntale Wi Isumbi

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
479 0 33
Dr. Rehema Nchimbi alikuwa mwanataaluma kabla haijaingia kwenye siasa. Hivyo, PhD yake ni ya kusomea na si ya kupewa kwa heshima kama ambavyo tumeshuhudia siku za hivi karibuni wanasiasa na viongozi wengi wakipewa PhD.

Utakuwa hujamtendea haki hata kidogo kwa kujadili na hata kutoa hukumu kwa kusoma title tu ya thesis yake tu bila kujua muktadha wa utafiti mzima uliopekekea andiko hilo na pia kwa kuzingatia utalaam wake (au masomo aliyokuwa anafundisha chuo kikuu). Waingereza wana msemo kuwa 'you can not judge a book from its cover'


Kwamba, PhD yake inamsaidiaje katika kazi zake kama kiongozi, huo ni mjadala mwingine.



Mheshimiwa Mkuu wa Mkoa Dodoma ,aliandika thesis hii "Women's Beauty in the History of Tanzania"
na kupewa Phd !!!

Si ajabu ndio maana tunaendelea kudidimia kielimu kutokana na wasomi kama hawa!
 
mhalisi

mhalisi

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
1,181
Likes
18
Points
0
mhalisi

mhalisi

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
1,181 18 0
Ph.D ya huyu mama nafikiri haina tatizo kwani miaka michache nyuma alikuwa ni mhadhiri UDOM,sijajua kama bado anaendelea kufundisha.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
31,016
Likes
39,710
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
31,016 39,710 280
don't judge a book by its colour
pili, title yako imekinzana na content
Nadhani ilitakiwa iwe don't judge a Book by it's Cover! AU? Vipi na Wewe Una PHD? Ningeitilia Sana Mashaka.
 
jMali

jMali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
8,344
Likes
1,118
Points
280
jMali

jMali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
8,344 1,118 280
hao walioandika thesis sina shida nao hata wangeandika "zitto kabwe in chadema". Tatizo langu ni kwa watu kama Reginald Mengi, waziri Nchimbi, Mary Nagu n.k wanaotamba na Phd feki zisizotambuliwa Tanzania.
 
charty

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,161
Likes
3,148
Points
280
Age
27
charty

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,161 3,148 280
Mhhhh kaziii ipo!!
 

Forum statistics

Threads 1,250,919
Members 481,523
Posts 29,750,780