Utiifu

sajumo

JF-Expert Member
Nov 20, 2013
1,793
2,000
Nakumbuka kitambo Sana enz nasoma vossa enz izo
Kila siku ilikua lazma pasta ahubir mstalini baada ya mapambio baada hapo yanafuata tena mapambio na kuingia klass
Waaaoh it was wonderful
Siku moja pasta alikua anazungumzia utii
Akaanza kukemea tabia mbaya Kwa sauti ya juu yenye ghadhabu kuonesha amechukia tabia za baadhi ya wanafunz huku akisema "watu weng hamna utii" alisimama kidogo huku akiwangalia watu kwa hasira kuonesha msisitizo alaf akaendelea "utakuta mtu hamtii Dada Ake MTU hamtii mama Ake MTU hamtii mama Wa rafiki yake wanafunz hamuwatii wazazi wenu ".akamliza Kwa kusema oooh haleluya
Nilisiktika baada ya kuitikia amen watu walikua wanacheka soo sad
 

R Mbuna

JF-Expert Member
Dec 30, 2015
2,198
2,000
Alikuwa Pastor Peter au Chimoto au Chimmy au Maana pale hata mimi nilisoma mkuu. Mama Mugarula ndio nilipenda sana mahubiri yake.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom