Uthibitisho wa Zitto | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uthibitisho wa Zitto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kizazi kipya, Jul 5, 2011.

  1. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wana jamii naomba kuelewa the action taken by makinda on zitto's issue.Naona iko kimya au ni kama Lema alivothibitisha then ikawekwa kapuni!Wenye information please welcome.
     
  2. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 359
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Iko kimya kwa sababu zitto hayuko bungeni, yuko kigoma na jk
     
  3. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    That mama(Kinda) knows that Zitto was right. She wont say anything.
     
  4. W

    WildCard JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,467
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mambo mengine Mh Zitto anatumiwa na haohao mawaziri wa JK kuyasema bungeni. Yetu macho na masikio. Hili Makinda atalizima tu kama lile la Mh Lema na WM Pinda.
     
  5. e

    ebrah JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jaman, mi kuna utaratibu nashindwa kuuelewa, hivi maamuzi ya bunge ni kwa ajili ya Wananchi au kwa ajili ya wabunge? miongozo inapoombwa ni kwa ajili ya wabunge au sisi tunaoangalia bunge pia? au inabase kumsafisha yule anayeambuiwa ukweli, na pale vithibitisho vinapotolewa mbona huw havionyeshwi hadharani kama vilivyoombwa hadharani? nini wanaficha? hatua gani tutumie viwe vinaonyeshwa?
     
  6. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yuko Kigoma na rafiki yake JK kampa lami ya km 60! Zitto ana ushawishi wa kutisha kama sifa ya Ubunge anaongoza kwa Wabunge wa Chadema! Wengine magwanda kama mgambo wa jiji na maandamano ndio wana weza! Big Up Zitto!
     
  7. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    kanawe kwanza,acha kuropoka ropoka tu,ilimradi umetumwa na nepi.shame on you.
     
  8. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,826
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    The time will tell.
     
  9. n

    nzom Senior Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Muwe mnamwangalia makinda ukifika mda wa matangazo anaogopa kweli sijui
     
  10. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mawaziri wa CCM ni wala rushwa hata makinda analijua hilo.
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,324
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    Zitto, a timed bomb
     
  12. m

    mtanzania poli Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ipo siku ukweli utajulikana tu na takamata nchi...mjiandae kurudishe vyetu
     
  13. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kama alichokiongea ni kweli wanaona hakuna haja yakufuatilia coz watakuwa wajifedhehesha wameona bora wakaushe
     
Loading...