Uteuzi wa taifa taifa stars.

Uteuzi wa taifa taifa stars.

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Posts
204
Reaction score
22
Hivi jamaani watanzania huu uteuzi wa wachezaji wa Taifa Stars umezingatia nini hasa?yaani unamchukua mchezaji ambaye hata nusu ya mechi za ligi hajacheza ,labda mimi sioni vizuri kwa hiyo watanzania wenzangu hebu nipeni mwanga.Kweli huyu kocha anaona vipaji vingine au anaambiwa tuu?
 
...unataka kusema hizi mechi 12 za ligi ni kipimo tosha cha mchezaji kuitwa kwenye timu ya Taifa??? mi naona kocha ana vigezo vingine anavyotumia kwani ndo kazi yake tofauti na mawazo yako.
 
Mlianza hivihivi kwa Maximo mkasikilizwa akafukuzwa, wewe unawajua wenye sifa wangapi ambao unaona wanaweza kuchezea taifa stars?? Pendekeza uone kama atakusikiliza. Ukocha ni taaluma waachie wenye nayo:majani7::target: msitukele tutamwaga razi hapa
 
Hivi jamaani watanzania huu uteuzi wa wachezaji wa Taifa Stars umezingatia nini hasa?yaani unamchukua mchezaji ambaye hata nusu ya mechi za ligi hajacheza ,labda mimi sioni vizuri kwa hiyo watanzania wenzangu hebu nipeni mwanga.Kweli huyu kocha anaona vipaji vingine au anaambiwa tuu?
Deo Munishi hata kule Azam yuko benchi na hajacheza kitambo.......................
 
Simba ina wachezaji 9,kweli wana viwango hivyo?
 
simba ina wachezaji 9,kweli wana viwango hivyo?
he alafu isije kuwa kama ahh uwanja mbaya ,ahh wachezaji walilala wawili wawili, ahh sijui walichoka blah blah blah blah............,sijaona mchezaji yeyote kutoka timu za jeshi au polisi na ndio wazuri na wananidhamu ya hali ya juu.hayo ni yangu.
 
Simba ina wachezaji 9,kweli wana viwango hivyo?

Eti nini,hii Simba ninayoijua mimi ndo imetoa wachezaji 9 kuunda team ya Taifa?, huyu Kocha atakuwa na matatizo ya akili siyo bure na kama ndo hivyo basi hata Polisi Morogoro ilipaswa iwe na wachezaji wa'4.
Deogratius Munishi "Dida" naye nasikia ndani ya nyumba wakati kule kwenye team yake tu ya Azam anakalia benchi,haya kweli maajabu.
 
Amefungiwa pia kwa tuhuma za rushwa na utovu wa nidhamu. Huyu kocha hana jipya, takbir!
Kocha simwelewi kabisa,beki hiyo ya mnyama inayopitika ndo yakujengaukuta wa TaifaStars.Timu zingine haziana wachezaji wazuri?
 
So far Simba ndio timu bora.. Ndo mabingwa watetezi.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Kocha simwelewi kabisa,beki hiyo ya mnyama inayopitika ndo yakujengaukuta wa TaifaStars.Timu zingine haziana wachezaji wazuri?
imefungwa magoli mangapi hadi useme beki inapitika?
 
Toto naye jana kajiangushia team ya Taifa ya Tanzania,nafikiri Kim alikuwepo uwanjani kuwashuhudia wachezaji wake 9 wakitolewa jasho na team inayoshika nafasi ya 2 kutoka mkiani.
Hivi kule Uganda tunakwenda kushindana au kushiriki,eti Wadau? kwa wachezaji hawa waliokula 1-0 na 2-1 hapa Taifa na kule Mkwakwani respectively tutarajie nini?
 
Kachagueni wa kwenu basi,hii nchi ndo maana haitoki ilipo,miji2 inaroho za kwnin knoma,umbea na uchawi ndo mnavovijua wanayanga.kwnin 2sifanye analysis znazoeleweka?ooh,munish anakula bench azam oooh,anatuuma za rushwa,asa utampaje rushwa m2 anaekula bench?mnambwere sana bakaka na bamama!especially yanga funs,na hzo hela mnazo hoga wachezaji ili wachez chni ya kiwango ipo cku 2!armstrng kwn yuko wapi bhana.
 
Toto naye jana kajiangushia team ya Taifa ya Tanzania,nafikiri Kim alikuwepo uwanjani kuwashuhudia wachezaji wake 9 wakitolewa jasho na team inayoshika nafasi ya 2 kutoka mkiani.
Hivi kule Uganda tunakwenda kushindana au kushiriki,eti Wadau? kwa wachezaji hawa waliokula 1-0 na 2-1 hapa Taifa na kule Mkwakwani respectively tutarajie nini?

Kim ana mahaba na Msimbazi aisee.........
 
Hivi jamaani watanzania huu uteuzi wa wachezaji wa Taifa Stars umezingatia nini hasa?yaani unamchukua mchezaji ambaye hata nusu ya mechi za ligi hajacheza ,labda mimi sioni vizuri kwa hiyo watanzania wenzangu hebu nipeni mwanga.Kweli huyu kocha anaona vipaji vingine au anaambiwa tuu?
msuva na domayo walipata umaarufu baada ya kuitwa stars na kuonyesha kiwango yanga ndio ikawasajili...mwacheni kocha afanye kazi yake
 
Back
Top Bottom