Utaratibu wa kusajili gari za mnadani

Utaratibu wa kusajili gari za mnadani

NENDACHUKO TRA MWENYEWE UKASAJILI.ANIA TRAFIKI WALIKAGUE KAMA LINAFAA KUWA BARABARANI BAADA YA KUFANYA MATENGENEZO GEREJI. WATAKUPA NYARAKA NENDA NAZO TRA KAMA UPO DAR KULE WANAITA LONG ROOM BANDARINI HUKO. UTAELEKEA SAMORA TRA KUPATA USAJILI . FANYA MWENYEWE KAMA UNA NAFASI MAKAMPUNI UTATJUJUA.
Mh! Hiki nacho kiswahili au jamaa c raia
 
Ukinunua gari la serikali unaimagine kama unaitoa Japan kilichopungua ni kuisafirisha tu. So chukua hizo docs nenda nazo TRA ukafanyiwe makadirio ya kodi. Note endapo gari imenunuliwa na Serikali 2011 downward utailipia kodi, lkn gari za serikali kuanzia 2012 hadi sasa hulipii kodi kwa maana kwamba serikali ilianza kuzilipia watakachofanya tra ni kukuprintia detail za kodi ya gari husika kama ilivyolipwa na gment.
 
Back
Top Bottom