Utaokota ipi??

stevoh

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Posts
2,921
Reaction score
1,107
Umetoka zako mjini na mwanao (chukua nafasi ya mtoto) alafu mnaishi maisha duni akakuuliza ulikua umetoka shuleni ukakuta barabarani noti ya sh.2000 na sh.5000 wewe utaokota ipi?
 
siokoti.....kwa sababu ni tego.....
 
Umetoka zako mjini na mwanao (chukua nafasi ya mtoto) alafu mnaishi maisha duni akakuuliza ulikua umetoka shuleni ukakuta barabarani noti ya sh.2000 na sh.5000 wewe utaokota ipi?

edit tena post yako , manake haijaeleweka, mtoto wako anakuuliza, au uko na mtoto wako halafu ndio umnaona hizo 2000/5000 ?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…