Killerman JF-Expert Member Joined Jan 10, 2011 Posts 329 Reaction score 186 Dec 14, 2013 #1 Hodiiiiii janvini, ni mgeni jamani, naomba mnipokee na kusamehewa kama ntakosea, mwanaume by jinsia, m2 wa kusini. Ila naamini janvi ni la watanzania wote... Asanteni.
Hodiiiiii janvini, ni mgeni jamani, naomba mnipokee na kusamehewa kama ntakosea, mwanaume by jinsia, m2 wa kusini. Ila naamini janvi ni la watanzania wote... Asanteni.
y-n JF-Expert Member Joined Apr 20, 2013 Posts 2,391 Reaction score 2,514 Dec 14, 2013 #2 karibu n'jooomba,chi umekuja na ming'oko au ndo umeichahau Kuchini?bha
Ushimen Platinum Member Joined Oct 24, 2012 Posts 44,823 Reaction score 113,175 Dec 14, 2013 #3 Karib sana mkuu, na asante kwa kujitambulisha kikamilifu
Killerman JF-Expert Member Joined Jan 10, 2011 Posts 329 Reaction score 186 Dec 14, 2013 Thread starter #4 y-n said: karibu n'jooomba,chi umekuja na ming'oko au ndo umeichahau Kuchini?bha Click to expand... nimekuja nayo kaka, uchiofu ntakuletea kadili chiku chinavyokwenda... bhaaaa bwanaweweeee
y-n said: karibu n'jooomba,chi umekuja na ming'oko au ndo umeichahau Kuchini?bha Click to expand... nimekuja nayo kaka, uchiofu ntakuletea kadili chiku chinavyokwenda... bhaaaa bwanaweweeee
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Dec 14, 2013 #5 Karibu sana.
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,416 Reaction score 3,048 Dec 19, 2013 #6 Karibu JF.
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,314 Reaction score 111,511 Dec 22, 2013 #7 Karibu sana JF...
mpuko JF-Expert Member Joined Dec 21, 2013 Posts 662 Reaction score 555 Dec 22, 2013 #8 Kun'nyima ntu zambi!
bily JF-Expert Member Joined Apr 5, 2012 Posts 8,029 Reaction score 5,815 Dec 22, 2013 #9 mi mwenyewe mgeni humu ndani.
Kennedy Platinum Member Joined Dec 28, 2011 Posts 62,872 Reaction score 77,120 Dec 27, 2013 #10 :welcome: