Babu wa Kambo JF-Expert Member Joined May 2, 2016 Posts 559 Reaction score 808 May 3, 2016 #1 Hodi humu ndani "Great thinkers". Mimi ni member mpya. Naomba kupokelewa
Ziroseventytwo Platinum Member Joined Mar 27, 2011 Posts 9,427 Reaction score 17,900 May 3, 2016 #2 Welcome bro! Uwe makini kwenye uandishi wako. Pakuweka "R" usiweke "L" la sivyo utapambana na dada FaizaFoxy.
Welcome bro! Uwe makini kwenye uandishi wako. Pakuweka "R" usiweke "L" la sivyo utapambana na dada FaizaFoxy.
Babu wa Kambo JF-Expert Member Joined May 2, 2016 Posts 559 Reaction score 808 May 3, 2016 Thread starter #3 Ha haaa, FaizaFoxy namfahamu vizuri, ni mtu mdogo sanaaa
Ziroseventytwo Platinum Member Joined Mar 27, 2011 Posts 9,427 Reaction score 17,900 May 3, 2016 #4 Babu wa Kambo said: Ha haaa, FaizaFoxy namfahamu vizuri, ni mtu mdogo sanaaa Click to expand... Unikumbuke, mimi ndio wa kwanza kukupa like.
Babu wa Kambo said: Ha haaa, FaizaFoxy namfahamu vizuri, ni mtu mdogo sanaaa Click to expand... Unikumbuke, mimi ndio wa kwanza kukupa like.
Babu wa Kambo JF-Expert Member Joined May 2, 2016 Posts 559 Reaction score 808 May 3, 2016 Thread starter #5 Ziroseventytwo said: Unikumbuke, mimi ndio wa kwanza kukupa like. Click to expand... Nitakukumbuka mkuu
Ziroseventytwo said: Unikumbuke, mimi ndio wa kwanza kukupa like. Click to expand... Nitakukumbuka mkuu
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,862 Reaction score 13,845 May 3, 2016 #6 krb sana JF.............
Rutayuga91 JF-Expert Member Joined Sep 10, 2011 Posts 449 Reaction score 250 May 3, 2016 #7 Babu wa Kambo said: Ha haaa, FaizaFoxy namfahamu vizuri, ni mtu mdogo sanaaa Click to expand... We we wee!!! Unase Fa... Aaah haupo serious babu!!
Babu wa Kambo said: Ha haaa, FaizaFoxy namfahamu vizuri, ni mtu mdogo sanaaa Click to expand... We we wee!!! Unase Fa... Aaah haupo serious babu!!
Rutayuga91 JF-Expert Member Joined Sep 10, 2011 Posts 449 Reaction score 250 May 3, 2016 #8 Ziroseventytwo said: Welcome bro! Uwe makini kwenye uandishi wako. Pakuweka "R" usiweke "L" la sivyo utapambana na dada FaizaFoxy. Click to expand... Ningependekeza bakora kwa wote wanaofanya makosa kama hayo!!
Ziroseventytwo said: Welcome bro! Uwe makini kwenye uandishi wako. Pakuweka "R" usiweke "L" la sivyo utapambana na dada FaizaFoxy. Click to expand... Ningependekeza bakora kwa wote wanaofanya makosa kama hayo!!