Utalii band wana'playback' au wanapiga nyimbo za kale 'live'?

Utalii band wana'playback' au wanapiga nyimbo za kale 'live'?

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Posts
4,709
Reaction score
1,735
Wakuu, Azam TV wana kipindi kiitwacho 'Midundo ya Kale' na wanatumia band iitwayo Utalii band katika ukumbi wa Club Infinity. Tokea nikutane na kipindi hiki siku ya Jumamosi na marejeo Jumapili saa nane mchana wee acha tu huona muda wa saa nzima kama dakika moja tu.
Kinachonishangaza ni umahiri wa kipiga wimbo uleule kama wazee wetu walivoziimba bila hata ya chembe kupungua, hapo ndo najiuliza hawa wana'playback' nyimbo hizo au wanapiga 'live'?
Kama wanaziimba 'live' sina neno zuri la shukrani kuwapa ila Mwenyezi Mungu ndo mtoa vyote. Aksanteni sana. Raha mnoooooo.
 
le grand utalii band ama
Haswa. Kwa kuwa leo ni siku yangu ya pili tena kuangalia marejeo nimesangazwa na uwezo wa kupiga nyimbo za bendi kama Kilwa na NUTA jazz band kwa ustadi mkubwa ila wa Maquiz wamechapia.
 
Haswa. Kwa kuwa leo ni siku yangu ya pili tena kuangalia marejeo nimesangazwa na uwezo wa kupiga nyimbo za bendi kama Kilwa na NUTA jazz band kwa ustadi mkubwa ila wa Maquiz wamechapia.
wapo vizur siku hizi wanaimba na taarab
ukienda utamkuta mwinyi mkuu na maina thadei
 
Haswa. Kwa kuwa leo ni siku yangu ya pili tena kuangalia marejeo nimesangazwa na uwezo wa kupiga nyimbo za bendi kama Kilwa na NUTA jazz band kwa ustadi mkubwa ila wa Maquiz wamechapia.
wapo vizur siku hizi wanaimba na taarab
ukienda utamkuta mwinyi mkuu na maina thadei
 
Hawa jamaa wanaweza sana vitu ''live'' tazama cover hii ya Kidum -Mapenzi waliyofanya Le Grand Utalii Band


Source: mwinyi hussen
 
Le Grand Utalii Band wakifanya cover live ya Samba Mapangala & Virunga - Marina


Source: Mbassa Muziki
 
Haswa. Kwa kuwa leo ni siku yangu ya pili tena kuangalia marejeo nimesangazwa na uwezo wa kupiga nyimbo za bendi kama Kilwa na NUTA jazz band kwa ustadi mkubwa ila wa Maquiz wamechapia.
Nilifuatilia upagaji wao nyimbo nyingi huwa ni playback zile za mwisho ndo hupiga live
 
Hawa jamaa wanaweza sana vitu ''live'' tazama cover hii ya Kidum -Mapenzi waliyofanya Le Grand Utalii Band


Source: mwinyi hussen

Waandae utaratibu wa kutembelea mikoani na sisi tufaidi.
 
Wanafanya bendi mubashara mkuu, huwa wanapiga Mikocheni Resort kila wikiendi, ndio Uwanja wa Nyumbani... Hiyo Klabu Infinity ipo hapo hapo kwao.
 
Wanafanya bendi mubashara mkuu, huwa wanapiga Mikocheni Resort kila wikiendi, ndio Uwanja wa Nyumbani... Hiyo Klabu Infinity ipo hapo hapo kwao.
Poa, siku nikifika Mzizima nitajitahidi kuwatembelea.
 
Poa, siku nikifika Mzizima nitajitahidi kuwatembelea.
Oh, kumbe sio mwanaume wa Dar? Karibu sana... Uwanja wa Nyumbani wa Utalii Band ni kiwanja kimoja amazing chenye mambo yote kuanzia fun park ya watoto hadi night club.
 
Back
Top Bottom