Utakua una Mtatizo Makubwa sanaa


666 chata

666 chata

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,148
Likes
1,218
Points
280
666 chata

666 chata

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,148 1,218 280
Wewe Mwanaume haujawai hata kufumaniwa, mpenzi wako hajawai kukuta meseji za kimapenzi za wanawake wengine, hujawai kumchit mpenzi wako akajua, hajawai kuskia skendo yako yoyote ile ya kimapenzi toka nje, hujawai kuwatamani wanawake wengine wanaomzidi huyo mpenzi wako ukiwa nae, kila anacho kisema huyo mwanamke wako kwako wewe unaitikia ndio tu, na mbaya zaidi hujawai kumpiga kibao hata kimoja uyo mwanamke wako, cha kusikitisha kabisa hujawai kumkagua hata simu yake uyo mwanamke!

Ndugu yangu wewe una matatizo makubwa sana, hata malaika wa bwana hawawezi kukusaidia.

Fumbo la Imani.
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,296
Likes
7,477
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,296 7,477 280
Unawapa ushauri gani sasa
 
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
8,786
Likes
9,211
Points
280
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
8,786 9,211 280
Naona kahaba unajifagilia
 
bandamo

bandamo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2017
Messages
1,961
Likes
1,339
Points
280
bandamo

bandamo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2017
1,961 1,339 280
Kufumaniwa kunaepukika shida mnatafutana majirani hapohapo nenda mbali na nymbni utaepuka
 
Eternal_Life

Eternal_Life

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
823
Likes
1,629
Points
180
Age
48
Eternal_Life

Eternal_Life

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
823 1,629 180
Akili yako itakuwa haina akili bila shaka.
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,718
Likes
4,087
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,718 4,087 280
Hadithi za vijiweni kuchangamsha genge. Ukiwa pimbi na wewe unayachukua kama yalivyo.
 

Forum statistics

Threads 1,235,866
Members 474,779
Posts 29,239,023