Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 78,698
- 171,932
Ha ha ha ha ha wewe acha hizo bana lamba chumviPtuuuuu!!! Nilikuwa na mpango wa kwenda huko lakini kwa bandiko lako nimeghairi.
Ha ha ha ha ha wewe acha hizo bana lamba chumviPtuuuuu!!! Nilikuwa na mpango wa kwenda huko lakini kwa bandiko lako nimeghairi.
Kale kautamu bana acha tu, ukiwaza unavokala afu ukawaza mtu mwingine anakala unaweza kumtoa mtu utumbo na firigisiHuko sasa ni kujilipua..... Mbona watu wanashea vijiko kwenye migahawa??? Hivi vifanyio vina nini sanasana mpaka watu waviwekee wivu namna hii??
Ndo ujinga wa kumiliki utamu mmoja. Unapaswa uwe na spea tairi bhana....Kale kautamu bana acha tu, ukiwaza unavokala afu ukawaza mtu mwingine anakala unaweza kumtoa mtu utumbo na firigisi
HahahaaaaaaaMvutishe ugoro akiwa uchi atapiga chafya utaona nyapu inavibrate km simu inayokaribia kufungiwa na TCRA.
....hahahaaaa, we sema wivu wa nn siku unakutana na viwembe usoni!,!Huko sasa ni kujilipua..... Mbona watu wanashea vijiko kwenye migahawa??? Hivi vifanyio vina nini sanasana mpaka watu waviwekee wivu namna hii??
Atakua na roho ngumu maana iyo michubuko ya Nyama kwa Nyama afu amwagie asidi ya limau duh k yote itawaka motoJe akitumia limau mkuu shahawa utagundua kweli maana zitabadilika kutoka kwenye utelezi
Muombee koni ulambe utajua tuNdioo kama kachepuka
...tena si ajabu kwa ufundi mkubwa zaidi yako, yaani jamaa kutoa maji kwa kwenda mbele, wewe unaishia kuona kwenye video tu, hatareeeeKale kautamu bana acha tu, ukiwaza unavokala afu ukawaza mtu mwingine anakala unaweza kumtoa mtu utumbo na firigisi
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Mvutishe ugoro akiwa uchi atapiga chafya utaona nyapu inavibrate km simu inayokaribia kufungiwa na TCRA.
[emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji39]Kale kautamu bana acha tu, ukiwaza unavokala afu ukawaza mtu mwingine anakala unaweza kumtoa mtu utumbo na firigisi
Haha haha kama Sony Erickson SiemensMvutishe ugoro akiwa uchi atapiga chafya utaona nyapu inavibrate km simu inayokaribia kufungiwa na TCRA.
....wataluma wanakwambia ukitia vidole lazima utatoka na utelezi, afu pia kwa kuwa atakuwa hana kiu, atakuwa anajiliza ovyo ovyo kama vile karidhika sana, na hatapenda sana utie vidole au kwenda chimvini!!!
Ptuuuuu!!! Nilikuwa na mpango wa kwenda huko lakini kwa bandiko lako nimeghairi.
Khaa unagoma kwenda Uvinza ukimkuta Shem ghetto usilalamikeHa ha ha ha ha wewe acha hizo bana lamba chumvi
Ongeza konyagi tafadhaliNdo ujinga wa kumiliki utamu mmoja. Unapaswa uwe na spea tairi bhana....