utafiti wangu mdogo. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

utafiti wangu mdogo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mtwevejoe, Sep 23, 2012.

  1. m

    mtwevejoe Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asilimia 90 ya wafanyabiashara kariakoo ni wezi na wanafanya biashara zao kimagumashi.
     
  2. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,550
    Likes Received: 9,278
    Trophy Points: 280
    wangu unasema 50% ya maduka ya kariakoo kwa nje kuna chizi au mtu anayemumunyamumunya maneno yasiyoeleweka....
     
  3. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,001
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    kwaiyo tufanyeje ndugu yangu, tuache kununua vitu kariakoo au?? Tafuta hoja inayojadilika
     
  4. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,390
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kama wanafanya za kimagumashi kwani TBS ipo wapi kwa nini wasikamatwe
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,472
    Likes Received: 9,871
    Trophy Points: 280
    Katika watu watano unaopishana nao kariakoo, wanne ni wezi na mmoja ni tapeli
     
  6. Wamunzengo

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 769
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 60

    Hakyanani wewe ni nouma. ila cha ajabu ndo watanzania wengi waishio na waendao kwenye jiji la DAR wanapapenda sana hapo Kariakoo. Je ni kwa sababu nao ni wezi au huwa wanafurahia kutapeliwa???

     
  7. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,787
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    huu utafiti nimeukubali wala ushahidi siutaki....!
     
  8. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii ni kawaida kwa serikali iliyoenda likizo. Wafanya biashara kutolipa kodi na wezi kujaa mitaani kiasi kwamba raia huchukua sheria mkononi.
     
  9. m

    mtwevejoe Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi ni mfanyabiashara mdogo,nilikuwa nikitaka kuhamishia biashara zangu kkoo,lakini nilichokigundua ndio hicho,kkoo bila magumashi huwezi kufanikiwa labda uwe mwizi au uwe mkwepaji sana wa kodi
    .
     
Loading...