Utafiti : Maeneo yanayotaka John Magufuli aongoze kama Kagame, Ikibidi Rais wa maisha

R.B

JF-Expert Member
May 10, 2012
6,299
2,000
upload_2006-3-31_8-34-8.jpeg
 
Aug 10, 2015
81
125
Hata Mimi naunga mkono maana kumpata MTU kwenye utanzania kama yeye ni mpaka baada ya miaka 50 magu songa mbele ukawa wametia mpira kwapani tz oye
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom