Utabiri: Mawaziri hawa wawili wa Magufuli watakuja pata lawama kama waziri Mngai wa Mkapa


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,805
Likes
64,823
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,805 64,823 280
Waziri Joseph Mngai alipata na mpaka leo anaendelea kulaumiwa kwa mabadiliko aliyoyafanya alipokuwa waziri wa Elimu enzi za Mkapa.

Kama ilivyo kwa Mungai,Hata Waziri Maghembe wa Magufuli huenda nae akaja kubeba lawama kutokana na swala la ku-introduce VAT kwenye sekata ya Utalii.

Ukiacha Maghembe,Mama Ndalichako,kama waziri mwenye dhamana na Elimu,sidhani kama atakwepa lawama hata kama yeye hahusiki moja kwa moja kutokana na mabadiliko haya hapa chini.

http://www.tcu.go.tz/images/documents/REVISED_ADMISSION_CRITERIA_2016_final.pdf

Tusubiri.
 
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,608
Likes
1,724
Points
280
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,608 1,724 280
Mama Ndalichako anataka kurudisha Elimu Bora au Ubora wa Elimu uliokuwa umepotea kwa miaka mingi sana. Namshauri akaze sana kuepusha watu wasio na uwezo kwenda vyuoni akina Juma K. Ambaye alijigamba kushindana na Mbaraka mwinshehe.

Huyu Mama ana akili sana. Na nmependa anatumia akili zake ipasavyo. Nchi hii itamkumbuka sana kwa jitihada zake za kuleta nidhamu kwenye Elimu
 
runyaga

runyaga

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2013
Messages
479
Likes
199
Points
60
runyaga

runyaga

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2013
479 199 60
Mama Hawezi kulaumiwa kwa hili; atakuja kuonekana shujaa baada ya miaka kadhaa kwa kurudisha heshima ya elimu yetu.
 
Midumare Ngatuni Iwato

Midumare Ngatuni Iwato

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2016
Messages
1,647
Likes
1,900
Points
280
Age
33
Midumare Ngatuni Iwato

Midumare Ngatuni Iwato

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2016
1,647 1,900 280
Ndalichako Mama safi sana naomba ujitaidi kubana zaidi ilikuwe na heshima tena ktk Elimu
 

Forum statistics

Threads 1,236,730
Members 475,218
Posts 29,267,551