Usodoma 0.5 & 0.75 ugomora

Usodoma 0.5 & 0.75 ugomora

Bellino

Member
Joined
Jan 29, 2012
Posts
65
Reaction score
10
MSHUA "mbio mbio kutwanga SIMU kwa wakwe kutoa shukrani za dhati kwamba bint yao alio muoa ni bikra amegundua hilo usiku wa jana baada ya ndoa..
maongezi...
MSHUA..>>asante sana mama kwani ninafuraha icyo kifani kwa nyie kumtunza bint yenu mpaka sasa asante sana kwani nime mkuta ni bikra..
MAMA MKWE...>>sawa baba lakini usinishukuru mimi washukuru waliokuwa wakimf**ra nyuma.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom