USIRI WA KUPITILIZA hautakiwi katika mahusiano

USIRI WA KUPITILIZA hautakiwi katika mahusiano

shalomK

Member
Joined
Nov 26, 2012
Posts
6
Reaction score
1
Miongoni mwa vitu hatari pia kwenye mahusiano ni pamoja na hili la usiri wa kupitiliza. Kama una vitu moyoni na upo kwenye mapenzi/mahusiano bora kabisa si vizuri kuvificha na hasa vile vinavyohusiana na mapenzi yenu moja kwa moja. Ni kweli kuna vingine huwezi kumwambia kwa sababu havina mahusiano ya moja kwa moja na mahusiano yenu ila kuna vingine ni lazima avijue ili kutoleta ugomvi au matatizo hao baadae.
 
Back
Top Bottom