Usipuuze hata kidogo


Prince Akeem

Prince Akeem

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
870
Likes
185
Points
60
Prince Akeem

Prince Akeem

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
870 185 60
Nimekuja kugundua wanaume wengi ni wafuasi wa punyeto.
Baadhi yao wameoa na wengine ni ma single.
Punyeto husababisha unafika kilelen mapema na unachoka kabla mwenza wako hajafika kileleni.
Takwimu zinaonyesha asilimia 98 wanaume wanapiga punyeto.
Acha porno ndio chanzo
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
hapo umenena .....
 
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
4,039
Likes
2,759
Points
280
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
4,039 2,759 280
Nimekuja kugundua wanaume wengi ni wafuasi wa punyeto.
Baadhi yao wameoa na wengine ni ma single.
Punyeto husababisha unafika kilelen mapema na unachoka kabla mwenza wako hajafika kileleni.
Takwimu zinaonyesha asilimia 98 wanaume wanapiga punyeto.
Acha porno ndio chanzo
weka source ya takwimu uliyoiyona!!!!!!!!!!!!!!!
 
Prince Akeem

Prince Akeem

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
870
Likes
185
Points
60
Prince Akeem

Prince Akeem

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
870 185 60
weka source ya takwimu uliyoiyona!!!!!!!!!!!!!!!
katika kila watu ninaopiga nao story 9 kati ya kumi ni mchezo wao.
najua hata ww unaweza kuta ni ka mchezo kako bt unaona aibu
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Likes
33
Points
135
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 33 135
Kumbe ndio mchezo waooo!!!! Ndio mana ukiwapa ninihiliu wana chokaa mapema ukiuliza vp wanasingizia stress....
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,342
Likes
24,268
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,342 24,268 280
katika kila watu ninaopiga nao story 9 kati ya kumi ni mchezo wao.
najua hata ww unaweza kuta ni ka mchezo kako bt unaona aibu
Vipi wewe hujawahi piga hiyo makitu??
 
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
3,620
Likes
520
Points
280
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
3,620 520 280
Ahsante kwa exp yako
kwa umri wako nahisi mapema sana
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,858
Likes
1,458
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,858 1,458 280
ni kweli lakini jamani punyeto mie pamoja na kulaga papuchi naona badi ina nafasi zake hasa pale mwanaume anapoingin "period"

lakini 92% ya wanawake pia wana masturbate...je wao mbona sijasikia wakisema kuwa wanaishia kufika kileleni mapema? tujuzeni wanawake na msijekusema kuwa u dnt masturbate maana ndio zenu lol
 
Prince Akeem

Prince Akeem

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
870
Likes
185
Points
60
Prince Akeem

Prince Akeem

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
870 185 60
haka ka mchezo ni kabaya. ukipiga viwili hoi.
mm kuna kipindi ilikuwa vitatu per day afu saa zingine hata nikipata papuchii naona hainipi raha kama mkono.
 
Prince Akeem

Prince Akeem

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
870
Likes
185
Points
60
Prince Akeem

Prince Akeem

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
870 185 60
ni kweli lakini jamani punyeto mie pamoja na kulaga papuchi naona badi ina nafasi zake hasa pale mwanaume anapoingin "period"

lakini 92% ya wanawake pia wana masturbate...je wao mbona sijasikia wakisema kuwa wanaishia kufika kileleni mapema? tujuzeni wanawake na msijekusema kuwa u dnt masturbate maana ndio zenu lol
sisi wanaume tunataman kila saa tofauti na wanawake.
but wanawake wakiwa kwenye hot period na wenyewe huwa watumwa kwenye dildo au ndizi na matango
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,858
Likes
1,458
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,858 1,458 280
sisi wanaume tunataman kila saa tofauti na wanawake.
but wanawake wakiwa kwenye hot period na wenyewe huwa watumwa kwenye dildo au ndizi na matango
hahaha ndizi na matango ...kha....sasa mbona wanakataa mie nikitaka kuingiza kono langu?
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,031
Likes
10,394
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,031 10,394 280
Na wewe unapiga mara ngapi kwa siku?
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,341
Likes
7,608
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,341 7,608 280
Kumbe ndio mchezo waooo!!!! Ndio mana ukiwapa ninihiliu wana chokaa mapema ukiuliza vp wanasingizia stress....
hao watakuwa wana wake zao majumbani, so wanakamuliwa daily
 
C

cha'

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2013
Messages
471
Likes
5
Points
35
C

cha'

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2013
471 5 35
Punyeto husababisha unafika kilelen mapema na unachoka kabla mwenza wako hajafika kileleni.
Takwimu zinaonyesha asilimia 98 wanaume wanapiga punyeto.
takwimu hizi zinaashiria 2% tu ya wanawake walio kwenye uhusiano wanapata huduma inayokidhi nyoyo zao!!!

Namatoto asije kuwa ananiakti leo nawasha kibatari nimuone vema, kastop wochi pembeni. Ngoja nikagonge bapa fasta.
 
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
4,181
Likes
521
Points
280
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
4,181 521 280
Aisee sijui imekaaje hii, ila kama ni kweli 98% ya wanaume wanakandamiza hii mambo, basi sio ishu kivile maana hao wanawake si wanaliwa kila siku au? Sasa hao wanaowala miongoni mwao si hawa 98% au??
 
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
993
Likes
8
Points
0
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
993 8 0
Ukiachana na hiyo makitu utapata ujasiri mkubwa sana wa kumfata demu na kuomba gemu. Binafsi nawaona wanaopiga Puli ni bora kuliko wanaoenda kununua machangu.
 
Prince Akeem

Prince Akeem

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
870
Likes
185
Points
60
Prince Akeem

Prince Akeem

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
870 185 60
Ukiachana na hiyo makitu utapata ujasiri mkubwa sana wa kumfata demu na kuomba gemu. Binafsi nawaona wanaopiga Puli ni bora kuliko wanaoenda kununua machangu.
hapana kaka. kuna tofauti kubwa na ni bora wa machangu maana hata demu wako unaweza kuta ni changu but hujui.
wanadai nguvu unayotumia kwenye puli ni sawa na umetembea Kilometa 10 maana unalazimisha wazee kutoka
 
Prince Akeem

Prince Akeem

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
870
Likes
185
Points
60
Prince Akeem

Prince Akeem

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
870 185 60
Aisee sijui imekaaje hii, ila kama ni kweli 98% ya wanaume wanakandamiza hii mambo, basi sio ishu kivile maana hao wanawake si wanaliwa kila siku au? Sasa hao wanaowala miongoni mwao si hawa 98% au??
ndio hivyo mkuu haka ka mchezo kukaacha ni ngumu kama usipojiweka mbal na ishu za uchi uchi
 
TabletFellow

TabletFellow

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
924
Likes
7
Points
0
TabletFellow

TabletFellow

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
924 7 0
98%?

halafu unategemea mafanikio kwenye rai yako ya kuacha punyeto?
 
concious mind

concious mind

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
805
Likes
120
Points
60
Age
32
concious mind

concious mind

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
805 120 60
Hapa kuna kitu hakipo sawa lazima kuna sababu nyingn ya kuwah kufika kilelen kwa wanaume especially kale ka kwanza
 

Forum statistics

Threads 1,273,058
Members 490,262
Posts 30,469,756