Usipoteua mwanamke safari hii tunaandamana!

Usipoteua mwanamke safari hii tunaandamana!

Zurie

Platinum Member
Joined
Jul 6, 2014
Posts
2,089
Reaction score
5,966
Kwako Mkuu wa Nchi hii,

Nimefuatilia kwa muda mrefu sana hizi teuzi zako. Nimeona trend kuwa unapendelea wanaume. Ndio Unapendelea!!!

Kuna wanawake wengii wana sifa zilizojitosheleza na ari nzuri ya kazi lakini hawapati nafasi, Sijui kwanini. Mwanamke pekee ninayekumbuka ulimteua ni yule wa 'Nini ya Walimu sijui'. Huku mitaani wanasema wewe umeathirika na "Mfumo Dume", lakini mimi nakutetea na kusema kuwa labda huwa unapitiwa tu.

Sasa nafasi ya kuni-prove wrong hiyoooo, Mkurugenzi wa Mkinga kazingua. Naomba uchague mwanamke hapo, sikucommand ila ni katika kuelekea lengo la 50/50 kwenye Uongozi.

Wewe ni msikivu sana na ni mwanaharakati mwenzangu wa Utetezi wa Wanawake maana ulivyowatetea wale wa Massaburi hakuna ambaye angeweza. Naomba Usiniangushe.

Wasalaam.
 
Kwako Mkuu wa Nchi hii,

Nimefuatilia kwa muda mrefu sana hizi teuzi zako. Nimeona trend kuwa unapendelea wanaume. Ndio Unapendelea!!!

Kuna wanawake wengii wana sifa zilizojitosheleza na ari nzuri ya kazi lakini hawapati nafasi, Sijui kwanini. Mwanamke pekee ninayekumbuka ulimteua ni yule wa 'Nini ya Walimu sijui'. Huku mitaani wanasema wewe umeathirika na "Mfumo Dume", lakini mimi nakutetea na kusema kuwa labda huwa unapitiwa tu.

Sasa nafasi ya kuni-prove wrong hiyoooo, Mkurugenzi wa Mkinga kazingua. Naomba uchague mwanamke hapo, sikucommand ila ni katika kuelekea lengo la 50/50 kwenye Uongozi.

Wewe ni msikivu sana na ni mwanaharakati mwenzangu wa Utetezi wa Wanawake maana ulivyowatetea wale wa Massaburi hakuna ambaye angeweza. Naomba Usiniangushe.

Wasalaam.

Vipi, una takwimu labda zinazoonyesha huo mwelekeo wake wa kiupendeleo au unatumia hisia tu?
 
Kwako Mkuu wa Nchi hii,

Nimefuatilia kwa muda mrefu sana hizi teuzi zako. Nimeona trend kuwa unapendelea wanaume. Ndio Unapendelea!!!

Kuna wanawake wengii wana sifa zilizojitosheleza na ari nzuri ya kazi lakini hawapati nafasi, Sijui kwanini. Mwanamke pekee ninayekumbuka ulimteua ni yule wa 'Nini ya Walimu sijui'. Huku mitaani wanasema wewe umeathirika na "Mfumo Dume", lakini mimi nakutetea na kusema kuwa labda huwa unapitiwa tu.

Sasa nafasi ya kuni-prove wrong hiyoooo, Mkurugenzi wa Mkinga kazingua. Naomba uchague mwanamke hapo, sikucommand ila ni katika kuelekea lengo la 50/50 kwenye Uongozi.

Wewe ni msikivu sana na ni mwanaharakati mwenzangu wa Utetezi wa Wanawake maana ulivyowatetea wale wa Massaburi hakuna ambaye angeweza. Naomba Usiniangushe.

Wasalaam.

amekusikia, je mwendo kasi mnao?????????????
 
Rais anatakiwa afanye uteuzi kwa kuzingatia uwezo wa mtu husika na wala sio jinsia, dini,wala kabila , hata hivyo mbona kuna wanawake wengi mawaziri, wakuu wa mikoa, wilaya wakurugenzi Magufuli ameshawachagua tu au mnataka walingane na wanaume kwa idadi?
 
'Sauti ya aliyenyikani imesikika'
 
Rais anatakiwa afanye uteuzi kwa kuzingatia uweo wa mtu husika na wala sio jinsia, dini,wala kabila , hata hivyo mbona kuna wanawake wengi mawaziri, wakuu wa mikoa, wilaya wakurugenzi Magufuli ameshawachagua tu au mnataka walingane na wanaume kwa idadi?
Asante kwa kuelewa hitaji letu.
 
Kuna kitabu nasoma hapa cha makabila mbalimbali ya Tz...ndo nagundua kumbe wanawake kazi zao zinapaswa kuwa tofauti na za wanaume..ngoja nimalize kukisoma kwanza ndo naingia page ya waskuma
 
mlikula raha awamu iliyopita,hasa ukiwa na kamvuto kama ww Zurie...safari hii hamna kuremba mpaka uoneshe kazi sio pozi!! ndomana unaona kina kilango kuleee! Kina nagu kulee...hamna show Ila wakaksi wanaojua kukaza kama tulia ndo Wanakula shavu. Waambieni wale warembo wa bongo muvi waliojidai wakijani sana ili wale shavu watakula visigino! na watafute kazi ingine maana hata waliokuwa wakiwahonga hali si shwari. Saivi ni utembo tu
 
mlikula raha awamu iliyopita,hasa ukiwa na kamvuto kama ww Zurie...safari hii hamna kuremba mpaka uoneshe kazi sio pozi!! ndomana unaona kina kilango kuleee! Kina nagu kulee...hamna show Ila wakaksi wanaojua kukaza kama tulia ndo Wanakula shavu. Waambieni wale warembo wa bongo muvi waliojidai wakijani sana ili wale shavu watakula visigino! na watafute kazi ingine maana hata waliokuwa wakiwahonga hali si shwari. Saivi ni utembo tu
Hata mimi mkaksi mkuu!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom