Usipange ndoa na Wanawake wa umri huu 18-22

Atkins Mendel

JF-Expert Member
Feb 12, 2017
619
1,000
Hahha mara utasikia 25+ wameshatumika sana, so the right age is 23-25, oky by the way kila mtu ana mtizamo wake, lakini wangu mm kujielewa au kutokujielewa hakutegemei umri wa mtu, unaweza ukaoa ambaye ni aged enough lakn ile mipango ya kimaisha ipo mbali naye kabsa, so anaweza asiwe msaada kwako. Do not over analyse life, life has no meaning but what we bring into life has meaning.
 

Askari Muoga

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
6,121
2,000
Hahha mara utasikia 25+ wameshatumika sana, so the right age is 23-25, oky by the way kila mtu ana mtizamo wake, lakini wangu mm kujielewa au kutokujielewa hakutegemei umri wa mtu, unaweza ukaoa ambaye ni aged enough lakn ile mipango ya kimaisha ipo mbali naye kabsa, so anaweza asiwe msaada kwako. Do not over analyse life, life has no meaning but what we bring into life has meaning.
karibu uone age nzuri ni 23 na kuendelea
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom