Usimfanye ajute.


Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,810
Likes
161
Points
160
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,810 161 160
hayo ndio mapenzi ya kweli,sio kwenda kuangalia mpira..ukimuacha mama anahangaika peke yake....
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,520
Likes
10,510
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,520 10,510 280
hayo ndio mapenzi ya kweli,sio kwenda kuangalia mpira..ukimuacha mama anahangaika peke yake....
Slou daun mama, kuna wakati ninayafanya haya na kuna wakati lazima nikaangalie mpira. Unajua mkitufungia sana ndani tunakuwa mazuzu
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,520
Likes
10,510
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,520 10,510 280
Huyu ndio mwanamume wa kweli. Hapa akipewa usiku kucha ni haki yake kwa sababu madhara ya kukamua full time anajua kukabiliana nayo. Hongera kidume cha mfano.

Na wewe uliyeleta hii picha hapa jamvini, pata soda moja barido kwa bili yangu
 
andishile

andishile

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,429
Likes
53
Points
145
andishile

andishile

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,429 53 145
hayo ndo malavidavi ,ila uongo si kazi,wanaume wenye mapenzi hayo wachache!
 
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,476
Likes
44
Points
0
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,476 44 0
Nani kasema hawa na mke na mume?? Jamaa anapiga sound, akishapata hata kumgusa huyo mtoto hatataka.
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Likes
3,649
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 3,649 280
kweli maisha ni kusaidiana kama hawa wawili ila sasa ewe mwanamke kama mueo ndio huyu please usimfanye ajute, muheshimu sana na mpe mzigo wake kama apendavyo siyo anakusaidia halafu usiku unadai nimechoka kimoja tu unamgeuzia mgongo. utalaaiwa wewe
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,010
Likes
39
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,010 39 145
Hawa wanaume wanaochangia hapa ingekuwa na wao wanafanya hivi, ingependeza sana
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,648