SHIEKA JF-Expert Member Joined Dec 20, 2011 Posts 8,240 Reaction score 4,280 Mar 13, 2015 #21 Kitu cha kutahadharishwa kina mvuto wa kinamna! Nilikuwa nakula lakini simlaumu mleta mada hata chembe, najilaumu mwenyewe.Hapa nilipo najizuia kutapika mpaka tumbo linauma!
Kitu cha kutahadharishwa kina mvuto wa kinamna! Nilikuwa nakula lakini simlaumu mleta mada hata chembe, najilaumu mwenyewe.Hapa nilipo najizuia kutapika mpaka tumbo linauma!
MO11 JF-Expert Member Joined Mar 23, 2014 Posts 19,690 Reaction score 41,991 Mar 13, 2015 #22 Bora sijafungua maana hizo kamasi zilizopo aibu ningeona mimi
20PROFF JF-Expert Member Joined Nov 5, 2013 Posts 8,217 Reaction score 7,263 Mar 13, 2015 Thread starter #23 MO11 said: Bora sijafungua maana hizo kamasi zilizopo aibu ningeona mimi Click to expand... so bado hujafungua mkuu ? Jast Bleiz said: Mi cjafungua mpaka sasa hivi, embu msamaria mwema aniambie kilichomo ndani. Click to expand... jaribu kufungua sasa
MO11 said: Bora sijafungua maana hizo kamasi zilizopo aibu ningeona mimi Click to expand... so bado hujafungua mkuu ? Jast Bleiz said: Mi cjafungua mpaka sasa hivi, embu msamaria mwema aniambie kilichomo ndani. Click to expand... jaribu kufungua sasa
MO11 JF-Expert Member Joined Mar 23, 2014 Posts 19,690 Reaction score 41,991 Mar 13, 2015 #24 miss chagga said: mmmmh h Click to expand... kama rojorojo la chips yai au sio ?
miss chagga JF-Expert Member Joined Jun 7, 2013 Posts 57,802 Reaction score 49,109 Mar 13, 2015 #25 MO11 said: kama rojorojo la chips yai au sio ? Click to expand... jamani wewe
mtoto mdogo JF-Expert Member Joined Aug 6, 2014 Posts 501 Reaction score 130 Mar 13, 2015 #26 hii picha haina maadili
MO11 JF-Expert Member Joined Mar 23, 2014 Posts 19,690 Reaction score 41,991 Mar 13, 2015 #27 miss chagga said: jamani wewe Click to expand... ushwahi kunyonya mafua ?
miss chagga JF-Expert Member Joined Jun 7, 2013 Posts 57,802 Reaction score 49,109 Mar 13, 2015 #28 MO11 said: ushwahi kunyonya mafua ? Click to expand... please MO11 leo weekend bana nisijeshindwa kusafisha koo Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
MO11 said: ushwahi kunyonya mafua ? Click to expand... please MO11 leo weekend bana nisijeshindwa kusafisha koo
The Bleiz JF-Expert Member Joined Jan 7, 2012 Posts 5,143 Reaction score 13,836 Mar 13, 2015 #29 merengo90 said: so bado hujafungua mkuu ? jaribu kufungua sasa Click to expand... Hapana kama inakinyaa.
merengo90 said: so bado hujafungua mkuu ? jaribu kufungua sasa Click to expand... Hapana kama inakinyaa.
Ndesalee JF-Expert Member Joined Apr 17, 2014 Posts 1,092 Reaction score 522 Mar 13, 2015 #30 Mmmhhh najutaaa..
MO11 JF-Expert Member Joined Mar 23, 2014 Posts 19,690 Reaction score 41,991 Mar 13, 2015 #31 miss chagga said: please MO11 leo weekend bana nisijeshindwa kusafisha koo Click to expand... uzito wake sasa kama amarura hapa sijaongelea utamu wake Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
miss chagga said: please MO11 leo weekend bana nisijeshindwa kusafisha koo Click to expand... uzito wake sasa kama amarura hapa sijaongelea utamu wake
miss chagga JF-Expert Member Joined Jun 7, 2013 Posts 57,802 Reaction score 49,109 Mar 13, 2015 #32 MO11 said: uzito wake sasa kama amarura hapa sijaongelea utamu wake Click to expand... weekend njema MO11 Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
MO11 said: uzito wake sasa kama amarura hapa sijaongelea utamu wake Click to expand... weekend njema MO11
miss chagga JF-Expert Member Joined Jun 7, 2013 Posts 57,802 Reaction score 49,109 Mar 13, 2015 #33 Ndesalee said: Mmmhhh najutaaa.. Click to expand... kufunua vilivyofunikwa
Konda wa bodaboda JF-Expert Member Joined Jul 18, 2014 Posts 7,981 Reaction score 4,174 Mar 13, 2015 #34 miss chagga said: bwanaaaa Click to expand... Eeeee!! Mpenzi ..
Void ab initio JF-Expert Member Joined Mar 1, 2015 Posts 5,739 Reaction score 5,703 Mar 13, 2015 #35 :shocked::shocked::shocked:&:disapointed::disapointed::disapointed:
K kichuminyi JF-Expert Member Joined Mar 4, 2014 Posts 234 Reaction score 173 Mar 13, 2015 #36 Kitendo cha kusema usifungue ndo umeharibu maana wanadamu tunawashwa kwa nini nisifungue?
Distinction JF-Expert Member Joined Sep 20, 2014 Posts 747 Reaction score 399 Mar 13, 2015 #37 ha ha ha.
mansakankanmusa JF-Expert Member Joined Sep 30, 2010 Posts 4,161 Reaction score 802 Mar 13, 2015 #38 duh inakers sana
mankachara JF-Expert Member Joined Sep 27, 2013 Posts 6,161 Reaction score 3,496 Mar 13, 2015 #39 hili kero jengine silo, hujui kama kuna watu wanakula
primking JF-Expert Member Joined Oct 19, 2012 Posts 645 Reaction score 161 Mar 13, 2015 #40 Imenikatia mzuka wa kiroba changu ila ngoja ntingishie na fegi tu stim irudi