Usichanganye siasa na mama! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usichanganye siasa na mama!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kithuku, Jan 6, 2008.

  1. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,395
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ni ujumbe toka kwa rais mstaafu Daniel arap Moi. Nani anabisha?

    [media]http://www.youtube.com/watch?v=VUqeAJYjr6M[/media]
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,864
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kithuku,

    Shukrani- hii weekend umesaidia kutufanya tupumue haya mambo ya Violence za Kenya!
     
  3. Kafara

    Kafara JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2008
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,389
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    kwi, kwi, kwi, asante sana kwa ujumbe
     
Loading...