Ushuru wa Noah 2003


S

salasala

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
219
Likes
8
Points
35
S

salasala

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
219 8 35
Nataka kununua Noah model ya 2003 lakini nina wasiwasi na ushuru TRA, kwa anayefahamu naomba anijuze ili nijiandae kikamilifu.
 
aspen

aspen

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
502
Likes
8
Points
35
aspen

aspen

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
502 8 35
Bro nenda show room kwa mil 14 unachukua
 
MANI

MANI

Platinum Member
Joined
Feb 22, 2010
Messages
6,963
Likes
2,993
Points
280
MANI

MANI

Platinum Member
Joined Feb 22, 2010
6,963 2,993 280
Ushuru pamoja na usajili 4.8 ml gharama za bandari na agent 500,000.00
 
F

franklyhope

Member
Joined
May 30, 2013
Messages
20
Likes
0
Points
0
F

franklyhope

Member
Joined May 30, 2013
20 0 0
nenda kwa agent wa c an f atakupa hesabu au tembelea web ya tra ya calculator. Ila kanuni ya kibongo unachukua c i f unazidisha mara 2 ndo unapata gharama yake hadi unaiweka uraiani.
 
F

franklyhope

Member
Joined
May 30, 2013
Messages
20
Likes
0
Points
0
F

franklyhope

Member
Joined May 30, 2013
20 0 0
nenda kwa agent wa c an f atakupa hesabu au tembelea web ya tra ya calculator. Ila kanuni ya kibongo unachukua c i f unazidisha mara 2 ndo unapata gharama yake hadi unaiweka uraiani.
 
S

salasala

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
219
Likes
8
Points
35
S

salasala

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
219 8 35
nenda kwa agent wa c an f atakupa hesabu au tembelea web ya tra ya calculator. Ila kanuni ya kibongo unachukua c i f unazidisha mara 2 ndo unapata gharama yake hadi unaiweka uraiani.
Calculator ya TRA ni ya kisanii inatofautiana na TRA wenyewe na hiyo imeshawahi nitokea ndio maana ninauliza ili nipate uhalisia wenyewe.
 
wehoodie

wehoodie

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
927
Likes
565
Points
180
wehoodie

wehoodie

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
927 565 180
nchi ngumu sana kibiashara ubabaishaji na urasimu kila kona, doing business index inaonyesha bado ni nchi ngumu sana kibiashara. Ukitaka kusajili biashara utasota kwa nenda rudi. Mpaka kesho hujui gharama za kodi za uingizaji maana wameweka mfumo lakini hawaifuati, magumashi hadi kiama.hopeless nation in hands of greedy monsters
 

Forum statistics

Threads 1,273,323
Members 490,351
Posts 30,478,040