Ushuri: Kawa karibu sana na mimi, je nimuoe?

Ushuri: Kawa karibu sana na mimi, je nimuoe?

Mh! Jamani.....too much. Sasa hili nalo ni jambo la kuomba ushauri?!( ulisomea Chuo gani ukafufu hii degree ya ujinga.?!) Tushajua una mpenzi ulotoka nae chuo .Respect your privacy.
 
ukisema alikuwa "ana" upendo inamaanisha alikuwa anakupenda pia ila kama hakuwa na upendo inaandikwa na kutamkwa "hana", na sio ushauli ni ushauri, inaonekana una tatizo la kiswahili graduate wa wapi wewe? Sasa wewe ulitaka akupende wakati huna kitu ili iweje?
 
Jamani wapendwa naombeni ushauri,

Nina mpenzi wangu nimetoka nae tangia chuo kipndi tunasoma wote nilikuwa nampenda sana na bado nampenda ila yeye alikuwa ana upendo kama nilivyokuwa nao mimi kwake.

Basi, baada ya kumaliza chuo hivi karibuni nimepata kazi naona ananipenda sana simu Mara kwa Mara na mimi nataka kumuoa je nimuoe au? Naombeni ushauri wenu ndio maana nimekuja huku na kupata mawazo ya watu wengi.

Ahsanteni.
Umepata kazi hv karibuni na unataka kumuoa...? Ok
 
ukisema alikuwa "ana" upendo inamaanisha alikuwa anakupenda pia ila kama hakuwa na upendo inaandikwa na kutamkwa "hana", na sio ushauli ni ushauri, inaonekana una tatizo la kiswahili graduate wa wapi wewe? Sasa wewe ulitaka akupende wakati huna kitu ili iweje?
Ushauri wko bdo
 
ALIKUWA HANA UPENDO..AU ALIKUWA ANA UPENDO....UMEFANYA NAIRUDIE RUDIE KUSOMA MARA 2 MBILI
 
Back
Top Bottom