Ushuhuda: Nilitoswa ila pesa imenifanya nimpate

Ushuhuda: Nilitoswa ila pesa imenifanya nimpate

kamati

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2013
Posts
240
Reaction score
109
habari za jpili wandugu leo nataka na mimi nichangie angalau kimechonitokea kifupi mimi ni mgeni hapa dar nina miezi miwili hivi tangu nije kutafuta maisha baada ya kumaliza chuo, basi hapa ninapoishi nikatokea kumpenda dada mmoja mpangaji mwenzangu nikajieleza vya kutosha akantosa, sikukata tamaa nikakoma nikamwaga mashairi na mashairi akatosa nikajiongeza nikamuahidi kumpa zawadi cha ajabu akakubali zawadi niaenda kariakoo nikateketeza kama 50k kununua vitu nilimpa cha kushangaza leo kaja geto nikagegeda duh nimeshangaa sana ina maana bila pesa wewe hupati mwanamke?
 
50?[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28].shikamoo dar
 
Wingu lishaisha endelea sana na kazi ya kutafuta kazi....
 
Dah! Ndogo hivyo....

Huku mjini mkuu tunatumia mapene tu. Yani usiwaze. Toa pesa mpaka afike bei.
 
Usituaibishe wa mikoani, wanawake wa dar wanajulikana wanajiuza mbona, sasa we unajisifu
 
habari za jpili wandugu leo nataka na mimi nichangie angalau kimechonitokea kifupi mimi ni mgeni hapa dar nina miezi miwili hivi tangu nije kutafuta maisha baada ya kumaliza chuo, basi hapa ninapoishi nikatokea kumpenda dada mmoja mpangaji mwenzangu nikajieleza vya kutosha akantosa, sikukata tamaa nikakoma nikamwaga mashairi na mashairi akatosa nikajiongeza nikamuahidi kumpa zawadi cha ajabu akakubali zawadi niaenda kariakoo nikateketeza kama 50k kununua vitu nilimpa cha kushangaza leo kaja geto nikagegeda duh nimeshangaa sana ina maana bila pesa wewe hupati mwanamke?
Mkuu karibu sana mjini Darisalama aiseeee.

Nashangaa mpaka umri wako huu wa kumaliza chuo ulikuwa hujui hizi mambo.
 
Mbele ya pesa hachomoki mtu......wanapenda maisha mazuri kuliko uwezo wao so lazima watafute alternative
 
Back
Top Bottom