Ushindi wa vita ya Ulimwengu wa roho

Ushindi wa vita ya Ulimwengu wa roho

PintoG

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2017
Posts
612
Reaction score
732
Naomba kuhabarishwa kwa wenye uelewa juu ya masuala ya kiimani
iwapo utaota unapigana na wachawi kisha ukafanikiwa kuwapiga na kukimbia ,halafu unasituka toka ndotoni.
Hii ina maana gani???
 
itakua umewapiga kweli wakaogopa wakaona bora wakimbie usiwaue bure
 
Naomba kuhabarishwa kwa wenye uelewa juu ya masuala ya kiimani
iwapo utaota unapigana na wachawi kisha ukafanikiwa kuwapiga na kukimbia ,halafu unasituka toka ndotoni.
Hii ina maana gani???

Mshana junior nakuita haraka

Saivi ni mchana mkuu??

kwani muda huu huko kwenu jua linawaka!!!

nakisubiri ujuwe!!!
Kwanza lazima kufahamu kwamba vita ya kiroho dhidi ya ulimwengu na vita ya kiroho dhidi ya nguvu za giza... Ulimwengu wa roho ndio huibuka mshindi daima.. Lakini linapokuja suala la ndoto kuna mengi hujumuishwa ndani yake na kwakweli ulimwengu wa ndoto una tafsiri pana sana kwakuwa ndoto zenyewe zimegawanyika kwenye makundi mengi
= ndoto maono
= ndoto mawazo
=ndoto halisi
=ndoto taarifa
Hivyo mtafsiri ndoto anapotafsiri inategemea katumia kigezo gani.... Ila kwa ndoto yako hii ni halisi na ulikuwa kwenye vita kweli
 
Back
Top Bottom