Wadhani kwa mawazo yako mgando, utatufanya tusipige kura kumchagua Lowasa??? Aheri ungesema kuwa ushindani ni kati ya Lowasa na ccm. Tungekuelewa vizuri wala si vinginevyo.
Maccm mnajaribu kila mbinu ya kutuvunja moyo kwani hiyo ndo tabia yenu. Wakati hu mtan.yea mikononi tu
Hivi huyu naye kaandika nini? KWELI CCM IMEISHIWA HATA HOJA. Teh Teh Teh Sitawaangusha...sitawadondosha.......KURA YA WATANZANIA NI KWA LOWASSA WA CHADEMA,UKAWA.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.