Ushawahi pata aibu gani mbele ya crush yako?

daVinci XV

JF-Expert Member
Nov 12, 2020
1,775
2,000
Ile time kuna PISI kali ,au ka gentle fulani unakaelewa vilivyo unatafuta timing ukajimbwae mbwae

Unamuelewa kiasi kwamba unajiweka tofauti na kawaida ili hata asikuchukulie kawaida

Binafsi Enzi za kidato kuna Mdada mmoja nlikuwa namuhusudu sana na nlitengeneza mazingira ya kuniona wa tofauti ikiwemo kipato , lakini ilinikuta Fadhaa moja mbele yake


SI NILITUMWA KWAO KUUZA KUKUπŸ”πŸ˜‚


Tiririka nasi hapa AIBU gani ilikupata mbele ya CRUSH wako?
 

Date20210317

JF-Expert Member
Nov 7, 2018
3,860
2,000
Ofcz mimi hakua crush wangu ila natumain alikua na ka boy kake mle darasani..E bwana yule dada alijamba kwa nguvu sanaaaaa kipind kikiendelea halaf darasa lipo kimyaaa...Aisee kila mtu alijua ni yeye..Yan kwa nguvu balaa..
Sijui boyfriend wake alijiskiaje ila yeye alipopata upenyo wa kutoka hakurud tena class
 

daVinci XV

JF-Expert Member
Nov 12, 2020
1,775
2,000
Ofcz mimi hakua crush wangu ila natumain alikua na ka boy kake mle darasani..E bwana yule dada alijamba kwa nguvu sanaaaaa kipind kikiendelea halaf darasa lipo kimyaaa...Aisee kila mtu alijua ni yeye..Yan kwa nguvu balaa..
Sijui boyfriend wake alijiskiaje ila yeye alipopata upenyo wa kutoka hakurud tena class
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ yaani lilimtoka tu dadaeq
 

Malume

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
605
1,000
Hakuna aibu kubwa kama kuwekwa kwenye ignore list na crush wako, huyu crush bana nimetumia mbinu zote nimejisemesha hapa jukwaani nimejisemesha PM kwake wala hakuwahi kunijibu, nilimwanzishia mpaka thread wapi, kimya kama vile haoni kinachoendelea na block juu, sasa hivi majuzi amenitoa kwenye block ila PM yake imefungwa

Najiona bonge la fala aisee, sio kwa kupuuzwa huko, maana huko ni kupuuzwa kwa kiwango cha stigila goji
 

daVinci XV

JF-Expert Member
Nov 12, 2020
1,775
2,000
Hakuna aibu kubwa kama kuwekwa kwenye ignore list na crush wako, huyu crush bana nimetumia mbinu zote nimejisemesha hapa jukwaani nimejisemesha PM kwake wala hakuwahi kunijibu, nilimwanzishia mpaka thread wapi, kimya kama vile haoni kinachoendelea na block juu, sasa hivi majuzi amenitoa kwenye block ila PM yake imefungwa

Najiona bonge la fala aisee, sio kwa kupuuzwa huko, maana huko ni kupuuzwa kwa kiwango cha stigila goji
hahahahaha usikute kasoma hadi hii
 

Dinazarde

JF-Expert Member
Jan 1, 2014
38,682
2,000
Hakuna aibu kubwa kama kuwekwa kwenye ignore list na crush wako, huyu crush bana nimetumia mbinu zote nimejisemesha hapa jukwaani nimejisemesha PM kwake wala hakuwahi kunijibu, nilimwanzishia mpaka thread wapi, kimya kama vile haoni kinachoendelea na block juu, sasa hivi majuzi amenitoa kwenye block ila PM yake imefungwa

Najiona bonge la fala aisee, sio kwa kupuuzwa huko, maana huko ni kupuuzwa kwa kiwango cha stigila goji

Poleeee tulia na mkeo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom