Ushawahi kujikuta katika hali hii Sababu ya mapenzi?

Ushawahi kujikuta katika hali hii Sababu ya mapenzi?

CHIBA One

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2018
Posts
558
Reaction score
2,102
Usipoangalia Haya mambo ya Ma love yanaweza kukuua, Hawa viumbe wa kike Muda mwingine ni hatari sana.

Unakumbana na yale majibu ya *I dont deserve you* Please give me space, * Wewe huna mbele wala Nyuma wakiitwa wanaume na ww utasimama? [emoji3][emoji3] Basi tu ni karaha zote..
Kadada kanataka pesa ya msuko kila siku, i phone x kauze sure instagram Na zile msg za "Jaman nisaidie elf 50 please* [emoji3][emoji3] unapambana vyote halafu Mwisho wa siku kanakwambia * Please it is over*
IMG_20190430_185240_889.JPG
 
Sasa ukiambiwa hivyo si unamdelete tu

Mi ningekuwa mwanaume wanawake wasingenisumbua kabisa...ningenyosha tabia ya mmoja baada ya mwingine

Na mimi ningekuwa mwanamke, wanaume wasinge nisumbua vile vile.
 
Sasa ukiambiwa hivyo si unamdelete tu

Mi ningekuwa mwanaume wanawake wasingenisumbua kabisa...ningenyosha tabia ya mmoja baada ya mwingine
Ungefanyaje...?? Jambo gani ungelifanya kwao...???
 
Usipoangalia Haya mambo ya Ma love yanaweza kukuua, Hawa viumbe wa kike Muda mwingine ni hatari sana.

Unakumbana na yale majibu ya *I dont deserve you* Please give me space, * Wewe huna mbele wala Nyuma wakiitwa wanaume na ww utasimama? [emoji3][emoji3] Basi tu ni karaha zote..
Kadada kanataka pesa ya msuko kila siku, i phone x kauze sure instagram Na zile msg za "Jaman nisaidie elf 50 please* [emoji3][emoji3] unapambana vyote halafu Mwisho wa siku kanakwambia * Please it is over*View attachment 1085059
Hahahaahahahah uuwaji huo ila dah kuna watu ni wakatili yaani mtu anapigana anakomaa kabisa kwa ajili yako unakuja kumwambia it's over kirahisi tu;!?
 
Back
Top Bottom