USHAURI

USHAURI

asikudanganye mtu ufundi unaweza jifunza kwa mafundi mtaani tuh huku unapata pesa kidogo veta ukitaka cheti ni rahisi tuh kukipata kikubwa ni ujuzi na uwe unaupenda ufundi si unaingia kwa dhiki
Barikiwa ndugu
 
JAMN NAOMBEN USHAURI

I'm a man ages 22

niko mwaka wa pili course ya regional development planning ila sina uhakika na hii degree natamn kuacha niongee na wazaz wanipeleke hata veta au short course itakayo nifanya nikimlza nipate mia mbili mia tatu naomben ushaur wakuu nikaze hadi nitoboe au niachie hapa hapa n 4yrs hii course na ipi angalau ya veta itanipa mia mbil mia tatu na kipi chuo husika ?

au wenye walisoma hii vip huko mtaani m nilichagua tuh kama option but course nlotamn skupata na kuchange ikashndikana
Acha uoga wa Maisha
 
JAMN NAOMBEN USHAURI

I'm a man ages 22

niko mwaka wa pili course ya regional development planning ila sina uhakika na hii degree natamn kuacha niongee na wazaz wanipeleke hata veta au short course itakayo nifanya nikimlza nipate mia mbili mia tatu naomben ushaur wakuu nikaze hadi nitoboe au niachie hapa hapa n 4yrs hii course na ipi angalau ya veta itanipa mia mbil mia tatu na kipi chuo husika ?

au wenye walisoma hii vip huko mtaani m nilichagua tuh kama option but course nlotamn skupata na kuchange ikashndikana
Piga kitabu chuo utanishukuru kijana
 
JAMN NAOMBEN USHAURI

I'm a man ages 22

niko mwaka wa pili course ya regional development planning ila sina uhakika na hii degree natamn kuacha niongee na wazaz wanipeleke hata veta au short course itakayo nifanya nikimlza nipate mia mbili mia tatu naomben ushaur wakuu nikaze hadi nitoboe au niachie hapa hapa n 4yrs hii course na ipi angalau ya veta itanipa mia mbil mia tatu na kipi chuo husika ?

au wenye walisoma hii vip huko mtaani m nilichagua tuh kama option but course nlotamn skupata na kuchange ikashndikana
Halikisha GPA haishuki 3.8
Hakikisha lecturers wako wanakujua. Unaweza kujipendekeza, kuwa CR au kumbebea hata projector au PC anapokwenda ktk gari lake au ofisini kwake.
Do this for some times. Kuwa free kwake kama ana favour ya kukutuma ktk mazingira ambayo yata retain dignity yako.
Ktk kuishi kwa style hii utajua vitu vingi kuhusu hiyo kozi na connection za ajira zake zikoje.
 
Halikisha GPA haishuki 3.8
Hakikisha lecturers wako wanakujua. Unaweza kujipendekeza, kuwa CR au kumbebea hata projector au PC anapokwenda ktk gari lake au ofisini kwake.
Do this for some times. Kuwa free kwake kama ana favour ya kukutuma ktk mazingira ambayo yata retain dignity yako.
Ktk kuishi kwa style hii utajua vitu vingi kuhusu hiyo kozi na connection za ajira zake zikoje.
Shukran mkuu nitafanyia kaz
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom