Ushauri wenu kabla sijajiingiza kwenye bidhaa za Oriflame

Wanu

Wanu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
346
Points
250
Wanu

Wanu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
346 250
Tena wengi wanaishia kuwa na madeni makubwa balaa. Hakuna faida ni HASARA KUBWA
 
Wanu

Wanu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
346
Points
250
Wanu

Wanu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
346 250
Tena wengi wanaishia kuwa na madeni makubwa balaa. Hakuna faida ni HASARA KUBWA
 
K

Kremme

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
443
Points
500
K

Kremme

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
443 500
Dada kama unataka kufanya biashara hiyo hutakiwi kuona aibu kutafuta wateja ofisi kwa ofisi hat ukitongozwa chukulia poa tu
 
kambagasa

kambagasa

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2014
Messages
2,019
Points
2,000
kambagasa

kambagasa

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2014
2,019 2,000
UFAFANUZI.

1/Hiyo ni biashara ya mtandao(Sio mtandaoni) ambayo iko katika mfumo wa Pyramid, yaani kama upatu fulani(Wengi wanatumika kuwafaidisha wachache).

2/Ni biashara halali katika nchi yetu na mataifa mbalimbali duniani, kiufupi hakuna nafasi ya kirahisi ya kutapeliwa pesa zako kama ukikubali kujiunga(Taratibu zao ziko wazi kabisa).

3/Biashara hiyo haina tofauti yoyote ile kimfumo na Forever Living, Trevo nk. Utofauti upo kwenye bidhaa, mtaji wa kujiunga na Ukubwa wa faida.

4/Bidhaa zake ni bidhaa halisi, zenye ubora, Ghali zaidi na haziuziki kirahisi kwa mazingira ya Tanzania au watu wa kawaida au chini.(Unaweza ukakuta dawa ya mswaki(Meno) tube moja tu inauzwa shilingi Elfu 15, wakati Colgate ya ujazo huo huo inauzwa mtaani kwa shilingi Elfu 3)

5/Kufanikiwa katika biashara hiyo hapa Tanzania kwa sasa ni jambo la bahati nasibu sana. Kwa sababu faida kubwa haipo kwenye kuuza bidhaa zake bali ipo kwenye kutengeneza network follow up ya watu wengine watakaojiunga kwenye biashara hiyo nyuma yako. Huo ndio mtiti wake, ni issue nzito kushawishi watu wajiunge, sio jambo rahisi kwa watu kutoa mitaji yao ili wajiunge kupitia wewe.

6/Siku zote wahusika wa biashara hii watakuvutia kwa maneno mazuri ya kuonyesha Biashara hii ni rahisi kuifanya na itakuletea faida kubwa ya mamilioni tena kwa muda mfupi, na kamwe hawatakueleza upande wa Pili wa sarafu wa biashara hii kuhusu changamoto zake au hasara. Ni vizuri ukawa makini na mtafiti zaidi ili kujua kila kitu kabla ya kuamua kujiunga nayo.

Kwa leo nitaishia hapa.....
Aisee kaka/dada nakushkru sana hasa pale namba nne, mie nafanya biashara na aliyeniunganisha katika group hili namfahamu na ananifahamu, pointi kubwa ni kuwa kama mfanyabiashara tuna deal na bidhaa ambazo ni affordable kwa jamii inayokuzunguka. Kama bidhaa zina bei kubwa basi sio muda wa kupoteza kunadi bidhaa isiyouzika
 
kambagasa

kambagasa

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2014
Messages
2,019
Points
2,000
kambagasa

kambagasa

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2014
2,019 2,000
Dada kama unataka kufanya biashara hiyo hutakiwi kuona aibu kutafuta wateja ofisi kwa ofisi hat ukitongozwa chukulia poa tu
Samahani mimi si dada ndugu
 
QUIGLEY

QUIGLEY

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
27,330
Points
2,000
QUIGLEY

QUIGLEY

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
27,330 2,000
Wamejikita sana kwenye vipodozi na urembo. Mimi hapa member Oriflame pia na Trevo. Tatizo WanaJF nyinyi ni wagumu sana kufanya maamuzi. Kinatomaso sana nyinyi. Nimewatangazia humu ndani Trevo mkaishia kunitukana. Hamtaki kuielewa kiufasaha. Wengine humu ndani kazi hamna. Tunaleta Neema kwa wote mnakandafua. Sasa kwa taarifa sisi tunaendelea, mtakapozinduka ndipo utasema kwanini sikukata shauri tangu mwanzo saa hizi ningekuwa mbali. Uoga wako kuamua jambo ndio umaskini wako.
....mnakandafua...
.....sisi tunaendelea...
Hahaha
Mtu hataendelea au hata ishi kwa orflame pekee, ukiona hawajiungi wanakazi zingine za kafanya
 
M

mwiruruma

Member
Joined
Sep 15, 2016
Messages
10
Points
45
M

mwiruruma

Member
Joined Sep 15, 2016
10 45
Wamejikita sana kwenye vipodozi na urembo. Mimi hapa member Oriflame pia na Trevo. Tatizo WanaJF nyinyi ni wagumu sana kufanya maamuzi. Kinatomaso sana nyinyi. Nimewatangazia humu ndani Trevo mkaishia kunitukana. Hamtaki kuielewa kiufasaha. Wengine humu ndani kazi hamna. Tunaleta Neema kwa wote mnakandafua. Sasa kwa taarifa sisi tunaendelea, mtakapozinduka ndipo utasema kwanini sikukata shauri tangu mwanzo saa hizi ningekuwa mbali. Uoga wako kuamua jambo ndio umaskini wako.
Hakuna kitu isipokuwa wamejiandaa vzr kutafuta masoko kwa kutumia lugha nzuri,ukweli anaefaidi ni mmoja tu tena kwa usawa huu na hizo bei zao utaishia kusoma namba kama ile ya nambari one
 
nobody knows but me

nobody knows but me

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2016
Messages
527
Points
500
nobody knows but me

nobody knows but me

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2016
527 500
Si kwamba kupewa namba ya siri unakuwa umejiunga. Sijalipia chochote ninachotaka kufahamu hapa ni kwamba je hawa jamaa wapo nchini na mienendo yao ikoje. Kama wako na taratibu salama pamoja na huduma zuri basi tajiunga lkn kama hawaeleweki naachana nao. Sina nia mbaya na kampuni.
Ahaa....sawa mi nikadhani ushalipia km zilivyo kampuni nyingine
 
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
13,188
Points
2,000
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
13,188 2,000
pafyumu kima cha chini 50000/=
 
W

winchester

Senior Member
Joined
Oct 6, 2015
Messages
195
Points
225
W

winchester

Senior Member
Joined Oct 6, 2015
195 225
Kaa mbali na hiyo business, infact kaa mbali na Network marketing business nyingi ambazo zinauza products... kama una gari nitafute nikushauri kuhusu Uber upate hela ya uhakika. its the only Online business yenye kichwa na miguu, zingine zote ukiingia utalia.. nilishafanya kazi na jamaa wanaitwa Organo Gold, pesa ilienda na hamna nilichoambulia... Njoo Uber kama una gari
hebu nipe huo mchongo wa uber nione upoje upoje
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
91,580
Points
2,000
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
91,580 2,000
Hiyo pesa heri utafute mama ntilie uwakopeshe kila week. ..wakisha fanya biashara wanakurudishia na riba. ..kuliko hii biashara ya pyramid ni utapeli uliyo bobea. ..STAY AWAY MY FRIEND
 
K

Kremme

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
443
Points
500
K

Kremme

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
443 500
Kama ni mwanaume jiandaa kuwa shoga na kama mwanamke uwe tayari kushikwa maziwa na kutoa k, kama hutak hivyo utajiuzia mwenyewe
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
11,264
Points
2,000
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
11,264 2,000
Biashara yoyote ya Network Marketing kaa nayo mbaliiiii, narudia kaa nayo mbaliiii - Hakuna cha,

- AIM GLOBAL

- HELP HAND INTERNATIONAL

- GNLD

- TREVO

- AGRO INTERNATIONAL

- FOREVER LIVING

- ORIFLAME
NK

Hizo ni biashara ambazo zinawatajirisha waanzilishi tu tena wachache na kujitengenezea WATEJA wa kudumu na wa lazima wa bidhaa zao

- Biashara gani unaingiza watu hawafiki mwisho, Network Marketing ni biashara mbovu kuwahi kutokea duniani, kuna watu zimewafanya mazuzu mpaka mtu kama ameoa anaingiza mimba
 
F

fredy paul

Senior Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
103
Points
225
F

fredy paul

Senior Member
Joined Jan 8, 2016
103 225
Hii ni sawa na MATAIRI ya gari, kazi kubwa na kupeleka body ya gari na waliokaa humo wafike wanapotaka. Tairi zitakabiliana na jua, mvua, miba, na kila aina ya vikazwo. Mwisho wa safari zimechakaa, zimepata moto, zimelika, yaani ziko taabani. Tafakari chukua hatua with this puzzle
Mkuu umenivunja mbavu moja ya kushoto
 
T14 Armata

T14 Armata

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2017
Messages
311
Points
500
T14 Armata

T14 Armata

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2017
311 500
Kuwepo macho na hawa watu wanao tuona sisi kaa jalala la bidhaa zao, wapo akina Forever, Travo,GNLD na hao walio kufata hawa watu mmmmhhhh...... miaka mingi imepita kidogo nilipigiwa cm na hawa watumwa wa GNLD na kuanza kuniambia kuhusu bidhaa zao na semina zao, nikaenda kwenye semina zao mmmhhh.......... kuweni macho na utajiri wa kwenye makaratasi.... kigezo kikubwa wanachotumia eti ukiwa member utapata nafsi za kusafiri mara kwa mara kwenda kutembelea sehemu mbali mbali na kukutana na watu walio tajirika na hizo bidhaa..... sasa na mimi mwaka kesho naanza kupaki dawa aina ya MBILIZI naombeni member wa kuwauzia
Vipi mkuu mbilizi ulipaki, na je kuhusu kalandarugo
Mr Cu
 
robert_k

robert_k

Member
Joined
Sep 27, 2019
Messages
33
Points
95
robert_k

robert_k

Member
Joined Sep 27, 2019
33 95
Acha kupotosha umma, networking marketing ndio biashara ya karne hii....tatizo hujaelewa maana ya networking marketing. Kwa technology inavyoenda, kati ya biashara zenye faida sana ni biashara ya networking marketing. Tatizo kuna networking marketing chache zinazoharibu uhalisia wa biashara ndio maana mnaamini sio kitu
Biashara yoyote ya Network Marketing kaa nayo mbaliiiii, narudia kaa nayo mbaliiii - Hakuna cha,

- AIM GLOBAL

- HELP HAND INTERNATIONAL

- GNLD

- TREVO

- AGRO INTERNATIONAL

- FOREVER LIVING

- ORIFLAME
NK

Hizo ni biashara ambazo zinawatajirisha waanzilishi tu tena wachache na kujitengenezea WATEJA wa kudumu na wa lazima wa bidhaa zao

- Biashara gani unaingiza watu hawafiki mwisho, Network Marketing ni biashara mbovu kuwahi kutokea duniani, kuna watu zimewafanya mazuzu mpaka mtu kama ameoa anaingiza mimba
 

Forum statistics

Threads 1,343,109
Members 514,937
Posts 32,774,067
Top