Midozenj01
JF-Expert Member
- Sep 21, 2014
- 422
- 422
- Thread starter
-
- #121
Poa mkuu...Kama kweli ni ya kwako,mwambie asante na utampa zawadi kubwa baada ya kujifungua.
Ha ha ha ha acha kuogopa;mi kwa mfano ningependa kwa muda huu ningekuwa na mtoto ambaye yuko sekondari ningefurahi sanaPoa mkuu...
Japo not confirmed ila naomba iwe confirmed test ni negative...
Kama ipo mkuu bac tunasema ni "QADAR"
Haya mkuu...Ha ha ha ha acha kuogopa;mi kwa mfano ningependa kwa muda huu ningekuwa na mtoto ambaye yuko sekondari ningefurahi sana
Itakuwa vizuri sanaHaya mkuu...
Ikiwa confirmed itabidi nioe sasa coz home kuzalia au kuzalisha nje ni mtiti...
Takupa kadi ya mwaliko aseee
ImoooooRefer to pic below then naomba mnishauri ma expert kwa majibu hayo mimba ipo....
Nna tempa balaa wakuu...
NawasilishaView attachment 896557
Ni kweli faint line ipo... Itakuwa hormones bado kuwa Kwa kiwango kikubeayeah mkuu ipo sema inawezekana bado changa sana,nimezoom nimeona faint line.
Eeh mkuu yani kifupi una agree ile faint ina show penyee imoNi kweli faint line ipo... Itakuwa hormones bado kuwa Kwa kiwango kikubea
Ndio hivyoEeh mkuu yani kifupi una agree ile faint ina show penyee imo
Nunua kupimo kingine urudie kupima tena!Ichekini vizur wakuuView attachment 896600
Hahahah, itunze mimba mkuu, utakuja kufurahia baadae, itapendeza kama utajaliwa kidume kaziAlimaliza cha 4 2015 asa me ndo nasoma mkuu...
Ananiharibia masomo kabbisa ani